Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spain chama kubwa

Discussion in 'Sports' started by Data na Biti, Jun 28, 2012.

  1. D

    Data na Biti Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mashabiki wenzangu tuchangieni ni timu gani kwa sasa unaona inaweza kuifunga spain....kwa mimi bado sijaiona...:juggle:
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuliko majitu yenye nguvu Ujerumani?
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msubirini Baloteli tu mtakoma..
     
  4. Master jay

    Master jay Senior Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpaka miaka 12, iishe. Niliwaambia jana, Balotel hana uwezo wa kufunga mech 2, mfululizo wakabisha. Man city huwa namwona. Ana uwezo wa kila cku kutoa kioja mtaan tu
     
  5. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Spain we Acha tu.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa hakutokezea wa kuishinda Spain kirahisi.
    Sifa ya kikosi cha Spain kwa sasa ni kuwa wana kikosi imara. Mmeona mara hii kuna wachezaji wazuri walikaa benchi hadi siku ya mwisho. Kila aliyetolewa kwa kupumzishwa, aliyeingia alikuwa moto wa kuota mbali. Angalia perfomance za Cesc, Tores, Navas, Pedro, Mata ambao wote hawa walikuwa benchi kwenye mechi fulani, lakini walipoingia wakatingisha nyavu.

    Tusubiri kule Brazil 2014 tuone kama ile yao ya EURO2008+WORLD2010+EURO2012 lilikuwa zali tu.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hahaha, nimependa hii. Ina maana ikiwa kwa muda wa miaka minne (2008-2012) wametwaa mataji matatu, kwa miaka 12 watatwaa mataji tisa. Itabidi tuwape juju!
     
Loading...