Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Souvenir

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Aug 12, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya watu wanaopenda kubakia na vitu vya wenzi wao ikiwa kama hao wenzi wao hawaishi nao. Eti vitu hivi huwa vinawakumbusha kuhusu hao wenzi wao na huko waliko

    Sasa kitu ambacho nimesikia kwa sasa kutoka kwa watu mbalimbali ni kwamba wanaume ndio wanaopenda kubakia na hizo nguo za ndani (underwear) za mwanamke wanaye "do" naye.

    Nashindwa kuelewa kwa nini mtu abakie na chupi ya mtu mwingine kama ukumbusho. Wengine hupendelea kubakia na sidiria, gagulo, na kuna wanaopenda kubaki na mikufu, kitambaa cha kichwani, hadi viatu na pete.

    Wadau vipi yameshawakuta na ninyi haya?
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi, Mume wangu hua anavaa chupi yangu wakati nikiwa nimesafiri.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Duh! hii kiboko....

    Sasa anaivaa muda wote au akienda kulala?
     
  4. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akienda kulala, hata akienda kazini mara moja moja hua anaivaa
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :fencing:
     
  6. T

    Taso JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    souvenir!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kumkagua kinyeo chake? Angalia asije akawa si rizki...!:confused2::confused2:
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha kwa kweli kufikia kuvaa chupi ya mkeo lazima upstairs kuwe na uwalakini......
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280



    The Following User Says Thank You to Kimey For This Useful Post:

    Asprin (Today)

    :confused2::confused2::confused2:
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,270
    Trophy Points: 280
    Ulimuonaje? Usha ingizwa mjini tayari
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mie ni mgonjwa souvenir! Chochote kitakachonifaa ama kitakachomfaa toka kwangu wakati wowote! Sichagui..........ila aisee kuna kasheshe Picha ya mke wa mtu ilikutwa mtaani.........Serengeti boy kapewa kama ukumbusho! Si mchezo haya mambo!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna rafki yangu huwa anapenda kubaki na nguo ya ndani ya mpenzi wake na kila anapom'miss huwa anainusa ile nguo.
    Hujiskia burudaani.
    kha!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kucheki uhusiano wake na mabeberu?
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    humu JF kweli kuna magreat thinker, 'Asprin and kimey' u made day gays
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    mara kadhaa tu... ila nickers is ze best!!!
     
  16. m

    mob JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    ina maana wewe na jamaa yako wote mmepigwa pasi au wote imejaliwa fahari ya waafrica.ndo inaendana sawa
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    hii kali
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mara kibao mbona. Talk of souvenir NN, dont you have something that should belong to me since looooooong time ago???
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    miaka hiyo nikitongoza..... ili kujihakikishia demu kakubali na atakuja, aliniachia upand wa khanga... na ili kutunishia msuli masela kuwa nshamega, basi wakintembelewa gheto wanakuta nimetundika 'kufuli'!!!... luvly crazy, old days!!!
     
Loading...