Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South sudan

Discussion in 'International Forum' started by Darwin, Jan 17, 2011.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kwavile wana mafuta?
    Kenya nao wanaanza kuinyemelea. 167694_191760620840815_191758700841007_802781_5873940_n.jpg
     
  2. D

    Darwin JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    KIdundulima hujaelewa maana ya thread.
    Me nimesema wanataka uhuru wao lakini Kenya nao kuona ni nchi yenye mafuta wanataka kuingiza ukaburu.
    Angalia bendera ya Kenya na bendera wanayotaka kuiweka SS
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya nimekuelewa Darwin. Ukweli ni kuwa walitendewa wema na wakenya kuliko Nchi nyingine yoyote. Kumbuka mzigo wa wakimbizi na namna kenya ilivyowasomesha
     
Loading...