Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South Korea: Angalia jinsi wenzetu walivyo serious na swala la rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Dec 6, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    haya ni maneno ya balozi wa south korea alipokuwa akibadilishana mawazo na nd. Mengi.

    Alikuwa akijibu swali na Mengi aliyetaka kujua ni namna gani nchi hiyo imeweza kufanikisha vita hiyo. Alisema uchunguzi na kuadhibu watuhumiwa ndio dawa ya mafanikio katika vita hiyo na kwamba mbinu hiyo imesaidia Korea Kusini kufanikiwa katika eneo la rushwa.
    “Marais wetu wawili wastaafu walifunguliwa mashtaka na walifungwa, kisha wakalipa walichokuwa wameiba, nchini mwetu kila mmoja anajua rushwa hairuhusiwi kabisa,” alisema.
    Alisema watu wenye mamlaka na wenye fedha nyingi nchini humo, wanafuatiliwa kwa karibu na jamii nzima ili kuhakikisha kwamba wanalitumikia taifa na sio vinginevyo.

    chanzo. Nipashe.

    i hope Bw Hosea anayecheka na wala rushwa kila kukicha atakuwa amejifunz kitu hapa.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Huenda Hoseah wa Korea ana meno!
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hajifunzi mutu hapa ni ruswa kwakwenda mbele
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    South Korea sio wasafi ki-hivyo. Wamepiga hatua lakini sio sahihi kwa huyo balozi kutuambia wamesafisha. Sumsung inawamaliza na hata Rais ana doa la Sumsung. Cha kuchekesha ni kwamba hii company imekuwa too big & too 'sensitive' kwa hiyo wanapiga chenga hata kwenye uchunguzi. Kwa kifupi rushwa bado ipo na hata hapa TZ hawa wakorea wanahonga (state corruption) kufanikisha miradi yao. tungebadilishana notes tu lakini usafi bado.
     
  5. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa kwetu Tz nani atamkamata mwenzake angali wote wamechafuka kwa rushwa.
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tubinafsishe TAKUKURU kwa wawekezaji kutoka Korea
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Dawa tunayo lakini wengi hatuijui, mpaka idadi ya watanzania itakapoijua hii dawa ndo tutasonga mbele. Dawa hiyo ni kuondoa chama kongwe, CCM No 1. Baada ya kuitoa, tunapiga demo la ukweli, funga funga na kufilisi watu malizao kutokana na makosa. Litakuwa somo tosha kwa wanaopenda kujineemesha kupitia jasho la wengine kwa ujanja ujanja.
     
Loading...