Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South America wado wako Stone age (no contact to the real worl).

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Feb 2, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    And may be they have very comfortable life. Hawajui shida za hichi kizazi cha JK
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna makabila mengi kila mabara walioamua kuishi kwa mtindo huo na hawna bugudha tunazozipata sisi. Niliwahi kutembelea state ya PA huko Marekani nilipokuwa huko miaka si zaisi ya 6 iliyopita, nilishuhudia kuna watu wanaishi maisha ya awaida kama ya vijijini kwetu wakichunga mbuzi, kondoo, ulima njegele, mahindi na mengineyo kwa jembe la mikono. Hawana umeme ila hutumia chemli kwa mafuta ya taa. Nyumba zao nilikatazwa kuchukua picha, ila ningechukua mngeshangaa kama ni Marekani. Walisema wanajisikia wanaishi vizuri bila kubanwabanwa na shseria . Wanajisikia wako huru kabisa.

    Kuna wazungu wengine huko State ya Lousiana, Mississippi na Alabama huwezi kuamini wanavyoishi, wanaishi very isolated na wamechanja na kubadilisha nyuso zao totally ni bush people. Hawafui nguo zao na zimeja viraka tangu ziwe mpya hazijafulia. Wanawake wanavaa nguo ndefu hadi karibu kufika nyayoni, ila wananuka kwa kutofua nguo zao na sijui kama wana ratiba za kuoga kama tulivyozoea wengine. Maisha yao ni kama jamii za wafugaji nchini mwetu Tanzania waliozoea kujipaka dinga utamaduni wetu wa kung'aa zaidi.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa aisee ni km kweli wamekaa kinyaninyani eti
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona walivyo na siha wana hakika na maisha kuliko tunaohangaika mitaani kuchakaza kandambili kutafuta mlo.
     
  6. N

    Njele JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mbona wana afya nzuri sana ati!
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni dhahiri, unaona back ground you kulivyo green? Nyamachoma kwao ni shauri ya kuchukua upinde na kuvizia kwenye mapito ya nguruwe mwitu wanarudi na kitoweo. Hawanaga ile nyama ya kwenye mabucha au ile ya kugandishwa kwenye mabarafu hainaga ladha nzuri. Miilili yao imejaa vizuri na kuonekana wana nguvu za asili tofauti na sisi tunaotumiaga mashine kujenga misuli (gym)
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hawa jamaa wanaishi kwa raha sana, hakuna kupanga, cjui kwenda kazini, shule....wao ni kula na kuishi tuuu..kama bustani ya Eden vile!
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimebaki kushikilia mbavu zangu, hapa jf kuna watu wa sample zote, ukiona siku hiyo ni blue day ingia jf
     
Loading...