Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South African President Zuma to marry sixth time

Discussion in 'International Forum' started by mwitaz, Apr 15, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    South African President Jacob Zuma, who turned 70
    last week, will marry for the sixth time next weekend when he takes his long-time fiancée, Bongi Ngema, as his fourth current wife, his spokesman said on Sunday April 22.
    Polygamy forms part of Zulu culture and is legal in South Africa, and Zuma, a Zulu traditionalist, has 21 children, according to the presidency website. "President Jacob Zuma will be formalising his relationship with his fiancée by having a private traditional ceremony this coming weekend," said Zuma's
    spokesman, Mac Maharaj. The ceremony will take place in Nkandla in KwaZulu Natal province, Maharaj said.

    Zuma is also married to Sizakele Zuma, Nompumelelo Ntuli-Zuma and Tobeka Madiba-Zuma. He was previously married to Home Affairs Minister Nkosazana Dlamini-Zuma, and to Kate Mantsho-Zuma who committed suicide in 2000.

    For official events, Zuma usually takes one wife on a rotating basis to serve as first lady

    Source: Reuter
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Duh, huyu zuma ni nouma!!
     
  3. M

    Magunga Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dume la mbegu!. Lakini kama unuwezo wa ku-manage wanawake wanne na nyumba ndogo kibao, hiyo inaonyesha great leadership skills. Wengine ku-manage hata huyo mmoja ni kasheshe, ndio maana hata kuendesha nchi inawashinda
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huyu naye!
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama kweli kuwa na wake wengi ndio kuonesha kuwa na good management skills then MSWATI wa SWAZILAND ndiye angeongoza kwa nchi yake kuwa na mafanikio makubwa given that the guy adds one more wife annally; lakini takwimu na hali halisi ya maisha ya waswazi havioneshi hivyo!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ama kweli Afrika ina viongozi mahiri kweli kweli...ila fani na umahiri wao sasa! Sio wa karne hii ya 21.
     
  7. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,580
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Huyu ndiye kigori mtarajiwa
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba jacob zuma asome biblia na afahamu kwamba kuwa na wake zaidi ya mmoja hakuna amani wala furaha. Hata waliooa wake wengi wansema hakuna amani na utulivu. Mheshimiwa zuma mtazame yesu akusaidie kutafakari jinsi unavyowatesa kimawazo wake wengine ulio nao
    mungu akufunulie hilo......
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una maanisha nini unaposema ku-manage wake wengi? Kuwahudumia?

    Kama kweli ana uwezo wa ku-manage wake wengi, wale wake zake wawili wangeomba talaka? Kuna mwana mama mmoja ni Waziri kwenye Serikali ya Zuma, aliomba talaka. Sidhani kama ni kwa kupenda bali ni matatizo hayo ya "management".

    Kuna mke mmoja wa Zuma anatuhumiwa kuwa na mimba body guard, japo Zuma mwenyewe amekanusha. Mpaka habari za mimba zikafika kwenye media, maana yake ni kwamba kuna ukweli kuwa mkewe mmoja alikuwa anatoka nje ya ndoa. Huyo body guard alimaliza mwenyewe (suicide) baada ya kugundua kwamba siri imevuja na hivyo akaogopa kwamba angeshughulikiwa.
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeye ni traditionalist na sijui hata kama ana muda wa kusoma Bible. Traditions za wazulu zinampa nafasi ya kuoa wake wengi kwa kadiri apendavyo na awezavyo. Tena huko kwao huwa wana traditions zinazofanana na za kwa King Mswati.

    Bottom line ni kwamba huyu Mzee anapenda sana totoz, hata huyu mke ambaye wanasema atamuoa hivi karibuni amekuwa na mahusiano naye kwa muda mrefu na tayari walishazaa nae watoto wawili. Ilikuwa wafunge ndoa tangu mwaka jana, ila haijulikani ni nini kilizuwia. Kipindi chote hicho huyo mama alikuwa anapewa nafasi ya kusafiri na Zuma kama "First Lady" wakati ni kimada tu. Haya ndo matatizo ya viongozi wa Afrika.

    Again, heri ya huyu ambaye karata zake ziko wazi, kuliko hawa viongozi wetu wengine ambao kila kukicha tunaambiwa kwamba ana mke Iringa, mara ameoa Uarabun, mara sijui wapi ana nyumba ndogo. Hizo nyumba zisizo rasmi zinatugharimu sana kwa mlango wa uani.
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    VIAGRA at work. Ni rafiki wa VASCO DA GAMA!!! But bora huhu Jacob anaweka public ili wananchi wake wajue kodi inayohudumia nyumba hizi kuliko sisi ambao dini inaruhusu but you do not want to declare ili kuogopa msururu. Be transparent and the truth will make you free!!! Ha ha ha wazee wanadumisha mila.
     
  12. bona

    bona JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    she is ugly looking, ila ndo ivo beuty is on the eye of the beholder!
     
  13. I

    Ichimuisebu Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamaliza mabucha wakti unono unalingana...!
     
Loading...