Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South Africa yapinga bidhaa za Israel

Discussion in 'International Forum' started by ELFU-ONEIR, Aug 23, 2012.

  1. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi ya afrika kusini imepinga hatua ya bidhaa zinazotoka israel zisiandikwe "made in israel" wanataka ziandikwe "made in makazi ya walowezi wa kiyahudi" hii inamaanisha nini?

    Source" habari za mitaa: Africa kusini yapinga bidhaa zilizo andikwa israel
     

    Attached Files:

  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    safi sana!israel na usa wauaji wakubwa!hata tanzania tumekataa ubalozi wao.
     
  3. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli hakuna ubalozi wa israel tz?
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sauzi wana mapepo si laana yakujitakia hiyo Mungu ibariki israel. AMINA
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Africa Kusini inaanzisha mgogoro na taifa teule la Mungu? Ona sasa wameanza kuuwana, huu ni mwanzo wa laana kwao. Mfano halisi ni tanzania, taifa lenye rasilimali nyingi zisizowanufaisha wananchi wake, hii ilitokana na laana kama hiyo.
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mungu yupi !? maana Mungu wako wewe, wao wanamwita Mjomba, yaani mtoto wa dada yao !
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi hiyo Afrika Kusini, Mungu alimpa nani amsaidie kazi ya kuisimamia ? maana Mungu kachagua taifa moja tu kuwa lake !
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    safi sana! wapuuzi sana hawa Isra-Hell!
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    South Africa laana i juu yao na watakoma
     
  10. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hatuna uhusiano wa kibalozi na Israel. na nchi zote zisizo na uhusiano na Israel, zina laana. Hii ndiyo maana pamoja na kuwa na rasilimali nyingi, bado laana ile ile inatung'ang'ania. Hatutaepuka laana hii mpaka tuwe na uhusiano na taifa teule la Mungu.
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi haya mataifa mengine kama Tanzania baada kususwa na Mungu, tunamtegemea nani ? halafu taifa teule mbona Mungu amelipa kashamba kadoogo ka kugomeana na wenziwe ? huyu Mungu yuko rational kweli ?
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wamepewa eneo dogo, na takatifu. Hawa hawako milioni 45 kama watanganyika, bali ni nchi ndogo yenye akili. sio kubwa jinga.
     
  13. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe bado ji.nga wakuamini israel ni taifa teuke,

    mungu anawapenda na kuwalinda taifa linalo ongoza kwa ushoga na uchafu ?

    hebu tuwe tunatumia hata akili kidogo tu
     
  14. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba ufafanuzi zaidi kuhusiana na kuteuliwa kwa hilo Taifa takatifu na utakatifu upi hasa unafanywa na Taifa hilo.Naomba sana nauhakika wengi watapenda kujua huu utakatifu kwa melezo itakayo toa mifano ambayo itakayokubalika duniani.
     
  15. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwa kadri ya uelewa wangu,ni vigumu sana kupata bidhaa iliyoandikwa Made in Israel,ni sheria ndani ya Israel kwamba hairuhusiwi kabisa kuandika made in Israel kitu chochote isipokuwa kama malighafi iliyotumika kutengeneza kitu hicho kwa kadri ya asilimia hamsini 50% imetoka ndani ya Israel yenyewe.

    Kwa mantiki hiyo,labda ndizi kama nazo zinakuwa MADE au matunda mengineyo kama yanakuwa MADE ndo inawezekana yakaandikwa,kwa bidha zingine nyingi sana mali ghafi zinatoka nje ya Israel hivyo kukosa uhalali wa kuandikwa MADE IN ISRAEL,sasa hawa South Africa hadi kufikia hapo sijui walikuwa wanazungumzia bidhaa zipi ? kwani ni sawa na kuweka Caranteen ya nyama ya kitimoto kutoka Pemba,wakati ukweli si tu kwamba kitimoto hakizalishwi pemba bali hata biashara ya hicho kitu haipo, labda kama wamesema hivyo ili kuwavika WAPALESTINA kilemba cha UKOKA. Kama ni bidha za kutoka Israel hazikwepeki,labda kama ugunduzi na technology visiwe bidhaa kwa minajili hiyo.
     
  16. escober

    escober JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naona hawa south afrika wanawalipizia kisasi baada ya israel kussport apaetheid afrika kusini
     
  17. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KIBIBLIA ZAID. HII ILITOKEA PALE MUNGU ALIPOMWITA ABRAHAM, ABRAHAM AKAITIKIA WITO WA MUNGU NA AKAFANYA ALIYO AMRIWA KUFANYA NA MUNGU AKAMUAPIA ABRAHAM NA KUMWAMBIA ATAMFANYA KUWA TAIFA KUBWA. ABRAHAM AKAJITAFUTIA MTOTO (KINYUME NA AHADI YA MUNGU) AITWAE ISHMAEL. LAKIN MUNGU HAKUMTUPA ABRAHAM HIVYO MUNGU AKAMZAWADIA ABRAHAM MTOTO WA AHAD ISAKA.

    ISAKA AKAWA NA WATOTO WAWILI YAKOBO(AMBAYE BAADAE ALIITWA ISRAEL) NA ESAU. BAADAE YAKOBO AKABARIKIWA NA BABA YAKE (BAADA YA KUMZIDI MAARIFA KAKA YAKE).

    YAKOBO AKAWA NA WATOTO 12 AMBAO NDO MAKABILA 12 YA ISRAEL

    MY TAKE: HAPO KWENYE NYEKUNDU (BABA YAKE WAKATI ANAM-BARIKI ALIMWAMBIA: MWANZO 27:28-29 UNASEMA
    [SUP]28[/SUP]Mungu akumiminie umande wa mbinguni;akupe ardhi yenye rutuba,nafaka na divai kwa wingi.[SUP]29[/SUP]Jamii za watu zikutumikie,na mataifa yakuinamie kwa heshima.Uwe mtawala wa ndugu zako,watoto wa kiume wa mama yako wakuinamie kwa heshima.Kila akulaaniye na alaaniwe,kila akubarikiye na abarikiwe!"
    )

    HAPA NDIPO ILIPO SIRI YA MAFANIKIO
     
  18. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    South wamesema hivi ......... Bidha ambazo hazijatengenezwa Israel ila zimetengenezwa mahali pengine hata kama ni wairael basi zioneshe made in location ile na sio israel. Ndivyo nilivyoelewa lakini hawakusema wanakataa bidhaa za israel
     
  19. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanaompenda na kumfuata Mungu kwa kuzishika sheria zake ndio taifa teule
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli? syria, iran, tanzania wao sio wauaji...kuna nchi za kiuaji kama nchi za uarabuni...
     
Loading...