Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South Africa yafuta VISA kwa Watazania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Oct 29, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Habari za uhakika nilizozipata mida siyo mirefu, hatimaye South Africa wametufutia visa watanzania. Hivyo kama una shughuli za Holyday, Busness, Transit - No Visa required.

    Mwenye more info anaweza kutuwekea hapa!!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni safi. Lakini kwa vipato vya Tanzania, hakuna mtu anaweza kwenda Holiday SA. Labda kwa kuiba pesa za matundu ya vyoo vya shule za kata
     
  3. W

    We can JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatuna shida ya kwenda A. Kusini. Tunakosa nini Tz. Holiday Mt. Kilimanjaro, bustani ya edeni huko bonde le Oldovai Georde, waweza kuchagua mbuga za wanyama, biashara ya kila kitu ipo....... Hata wakiamua kutulipa ili sisi twende hatuendi. Wanajidai sana hawa madogo. Wanatudharau mpaka wanatuuzia mapeasi kwa tsh500 wakati tango toka Dodoma Tsh. 50!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA mkuu umeua:smile-big:
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lets see how it goes
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wameshabeba tanzanite ya kutosha ...
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Mzee siyo lazima uende holyday tu, hata safari za kikazi na kibiashara. Unajuwa kuwa ilikuwa hata kama unakwenda Botswana au Namibia kikazi kupitia RSA ni lazima uwe na Visa??
     
  8. E

    Edo JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenda holiday kunataka mtu u-sevu pesa, na si kweli kwenda holiday nje ya nchi ni mpaka udokoe mahali. Jamani, hivi kweli hatukubali kuwa RSA kuna sehemu za kwenda kutembea? tusidanganyane jamani, Sauzi kuko poa kwa holiday , japo ni uamuzi, Gauteng au Gombe, Katavi etc
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mbona inaonekana inahitajika wandugu kulingana na hii website. Otherwise tupe source yako mtoa hoja!
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Safi sana
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Niliisikia iyo toka last week kuna jobmate wetu mmoja kanyimwa nkadhani labda wamemuhisi gaidi nini kumbe wote.
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    If this is case I assume vice versa is also true??? i.e south africans wont need VISA coming to tanzania? So ..... ..
     
  13. K

    Kamchape Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inapendeza mkuu tuhabarishe zaidi utaratibu, ni kukwea pipa tu au kuna maloloso mengine. maana wengi hatujawahi safiri safari za mbali zaidi ya mikoani hapa tz
     
  14. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    South hakuna haja ya kutuwekea VISA, wanatuibia sana kila kitu. Angalia migodini, angalia bidhaa kibao tunaingiza kutoka south Africa, kwa hiyo ni kama wanatupiga changala macho hivi tufurahi wakati sisi tuko kwenye hatari ya kupoteza resources. Kuna Uranium huko kusini wanataka waichukue kimya kimya.
     
  15. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari hizi ni kweli na matangazo yamebandikwa kwenye ubalozi wa Afrika Kusini. Hii itaanza kutumika tangu tarehe 1.11.10 na ni kwa kipindi cha Mwaka mmoja. Inaonekana wanafanya majaribio. Iwapo itaonekana kufaa basi wataamua mwakani. Kila la Heri. Lakini kwa watakaokwenda hakikisha mnarejea nyumbani maana mkizamia wengi watautengua uamuzi huu.:smile-big:
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hawatuibii bali tumewaita sisi wenyewe waje wachote wanavyotaka. Kwani walituchapa viboko kusaini mikataba? Tena tumejifunga wenyewe kwa mikataba ya kichifu mangungo. Nakumbuka nikiwa shuleni kuna mwalimu mmoja wa historia alikuwa anapenda sana usemi huu wa kimombo: "Give enough ropes to a fool and he will hang himself". Akimaanisha wakoloni waliwapa machifu wa kiafrika shanga, pipi, magobole, vioo vya kujitazamia na vitu vinavyofanana na hivyo na kisha hawa babu zetu wakajinyonga kwa kusaini mikataba wasiyoijua inatamka nini.

    Sisi wa kwetu wanajua kusoma na kuandika lakini ajabu bado wanajinyonga kwa mikataba ambayo wameisoma na kuielewa. Wahenga walisema "Wajinga ndio waliwao" (ni usemi tu siyo tusi)
     
  17. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hujaelewa kabisa, soma tena thread.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli hii dharau,kwamba tukaone tulivo watajirisha na rasilimali zetu au?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    safi sana... hii ndiyo kumkoma nyani giladi... wanafuta maana wanajua wameshtuchakachua sana na wenye uwezo wa kwenda ni haohao au wanaoenda workshop tu

    labda na wazee wa kariakoo
     
  20. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mods kuna thread kama hii jukwaa la habari mchanganyiko, ziunganishwe.
     
Loading...