Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

South Africa: Condom toka China zapigwa marufuku

Discussion in 'JF Doctor' started by Janja PORI, Sep 20, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mamlaka ya Uthibiti ya South Africa Imepiga marufu zaidi ya Kondomu za kike milion 12 kwa kuwa NDOGO hi inamaanisha wachina wanatengeneza condomu kwa maumbile yao au maana hata za Kiume ni Ndogo ka kidole↲
    Gthinkerz JF
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona Jeans na Sneakers wanatengeneza kubwa hata wachezaji NBA wanavaa, halafu ndio wapelekee wenzao 'vikondom' vya size yao! Wamekaa kibishara sana waChina wanaweka utu pembeni, vikondom vodogo hivyo kupasuka nje nje akitumia mtu mwenye maumbile ya kiAfrica!
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    riwa tehe hawa jamaa hawajatulia au wanajua 2na vinukta
     
  4. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawajui kuwa wa afrika ni watu wa kaz bhana!
     
  6. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    watakwisha bana
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Teh! Ya kweli haya.
     
  8. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kondom za kike zinakuwaje ndogo bhana!? Zile si huwa ni free size!!? Ina maana madem wa kisauzi wana vibeseni teh...........
     
  9. Kadada

    Kadada Senior Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ila hii ya wachina ni kiboko yaani wao walidhani waafrica wana vitundu kama vyao???
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hawajui watu wana visima na mitwangio
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mahakama nchini SA imezuia ununuzi na usambazaji wa kondomu zilizotoka china kwa kuwa ni fupi. Source: mwananchi.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mahakama hawajawatendea haki wale wenye size yao.
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wachina mitambo yao midogo sana kwa hiyo ndio maana wanafanya hivyo hasa copy and pest na wao nibiashara kwenda mbele hawarudi nyuma hata kidogo chochote wanaweza kutengeneza
     
  14. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Try to be specific! Ni condom za kike. Kumezuka mtindo humu jamvini watu kuto thread ambazo ni fupi kiasi hazieleweki. Tusiwe wavivu kiasi hiki. Hapa tunajuzana na kufundishana. Tukitoa threads ambazo ni very short tutapoteza nia hizi mbili
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kibiashara, kampuni yoyote inayotaka kutoa bidhaa zake nje ya nchi lazima ijue mahitaji ya wateja wa huko na hali halisi ya ubora wa bidhaa hiyo kulingana na hali ya hewa n.k. zipo condom kubwa tu kulingana na vipimo mbalimbali, hao walioagiza hizo condom za kike wameingia chaka kutokana na ama kutokujua vipimo halisi au uroho wa pesa, kama wanavyofanya wafanya biashara wa vifaa vya electronics. Tatizo hasa huwa kwa wafanya biashara wa kiafrika wanaoagiza, si viwanda vinavyotengeneza. Maana hivyohivyo viwanda hupeleka bidhaa zao Ulaya na Amerika.
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeipenda sana hii inamaana wasauzi wana mabeseni? hahahahah ngoja nitawatafuta niwapime
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo sisi tunaanza mapenzi mapema mno mtu akifikia miaka 30 ni lapulapu
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini wachina nao walitakiwa kuangalia na aina ya wateja wao. Waafrika siyo kama wale watu wa asia.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hapo kazi ipo!!!
     
  20. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    hawa wachina bure kabisa... yaani toka walipolishwa hiyo slogan yao ya china ONE... wao wanafikiri watu wote wana office pic kama wao... hawajua kuna njemba zikitaka kujisaidia haja ndogo zina binua ukiono wa sarawili au kaputura... coz ngoma inagonga besela kunako ugoko so akifungua zipu hawezi kushika kichwa...
     
Loading...