Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sound Proof: Natafuta duka linalouza sound proof Tanzania Urgently.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Radio Producer, Sep 2, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Ninataka kununua sound proof kwa ajili ya studio nahitaji maelekezo kama kuna mdau humu ndani anauza kitu kama hiyo nitafurahi sana. Wengine wanaita acoustic material, aina yoyote mathalani tukizungumza tukaelewana.

    Asanteni. JUst PM.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hiyo kitu haiuzwi bali inatengenezwa kwa kutumia other materials kama maboya, sponge, karatasi, thick plastic material, mbao,n.k.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nenda DIY Chan'gombe ... kuna sound proof boards za aina nyingi kwa ajili ya ku-fix kwenye ceilings na walls... pia nakushauri utafute na acoustic paints ... kama floor finish hujafanya basi nakushauri utafute timber/wood flooring kama vile wood parquet .... hizi zina resilient character nzuri na hutumika ku-absorb sound
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu zipo za kutengenezwa na zipo za kununua. Mdizi asante sana kwa direction nzuri. Nashukuru sana.
     
  6. vena

    vena JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine hibies zetu ni kununua
     
Loading...