Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sound problem in ma desktop pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Manyiri, Nov 28, 2011.

  1. M

    Manyiri Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani computer yangu inatatizo la kutotoa sauti napata error message ya sound problem na nikiinstall sound driver inakataa na napata message ya kuinstall microsoft bus driver.Msaada ninaoomba kwanza nini chanzo cha sound problem huska?microsoft bus driver ndo nini?na nifanye nini kutatua tatizo leo na cku zingine lisijirudie tafadhari sana naomba msaada wenu.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hebu weka model ya computer yako na os unayotumia huenda utapewa jibu zuri
    Mfaano:
    TOSHIBA
    Satellite C660
    Microsoft Windows 7 Professional
     
  3. M

    Manyiri Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Computer yangu ni COMPAQ WINDOWS 7 PROFESSIONAL PENTIUM 4
     
  4. M

    Manyiri Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wataalam msaada jamani au ndo bongo It safari bado ni ndefu?
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    bado hujatoa ufafanuzi compaq gani namba ngapi hapo unatakiwa u install driver za bios na na nyenginezo toa model ya computer yako
     
  6. M

    Manyiri Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Compaq model DSDT type X86 na bios version=compaq 68602 v2.14,8/15/2002 Thank u in advance
     
Loading...