Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sound driver za dell d620

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Arselona, Mar 9, 2011.

  1. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu pc yangu haina sauti ya kutosha kuweza kuckiliza track/movie hata kama volume imeongezwa kwa 100%.Nmejaribu kuadjust sound setting bila mafanikio.tatizo ni mimi au pc yenyewe ndio style yake.natanguliza shukrani.:A S-confused1:
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    weka mambo vzr, unasikia sauti kwa mbali au hausikiia kabisa? coz kama unasikia hiyo ni issue nyingine wala siyo drivers hiyo ni issue ya device (speaker) jaribu external speaker
     
Loading...