Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sound driver presario c 700

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by shanature, Jan 3, 2011.

  1. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    pasipo kujua nimejikuta nimefuta/poteza sound driver za computer angu ni HP-COMPAQ PRESARIO C700,,,,Nili i down grade from vista to window xp,,,,,,,,,,,kuna jamaa mmoja aliniwekea sound driver na nipo mbali nae.........na driver sina,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,kwa mwenye ujuzi msaada ,,,,NAOMBA ANISAIDIE NIENDELEE KULA NGOMA KAMA KAWAIDA,,,,,,,,,,,,nimejaribu jaribu nikaona hilo sio level yangu nisaidieni,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Go to Hp Support/Drivers download search yr model name and download...
    NB; High speed recommended
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Jaribu drivers hizi mbili, zinaweza kukusaidia.
    1. Realtek AC'97 Driver (Windows 98/Me/2000/XP/2003) - Free software downloads and software reviews - CNET Download.com
    2. SoundMAX Integrated Digital Audio - Free software downloads and software reviews - CNET Download.com
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    baba mtu nadhani unaweza kuwa unakosea sababu hardware ya sound kwenye HP mara nyingi sio realtek ni connexant kitu kama hicho.

    Link unayompa ni sawa sawa kumwambia achukue dereva wa fiat aje aendeshe RAV 4. Anaweza kuendesha lakini................

    So kabla hatujamwambia dereva sahihi inabdi atumbie ni gari( Soud hardware) ziko kwenye hiyo mashine.

    Anweza kuhakikishakwa ainaya harwarekwa kwenda kwenye Computer mangement nakucheki device Manager. the aangalie sound, etcc

    Otherwise kama alivyomshauri mtaalam 1ja hapo juu aende official web ya HP.com

    Alternatively ukijua jina la hardware ya sound ni rahisi kusearch kwa jina specific la hardware sikumbuki vizuri lakini nadhani HP ni connexant na sio realtek

    Kuna maelezo nimeyaosm net hapa yatakusaidia

     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mie nlifikiri hii realtek inaweza ni universal sound driver, maaana kuitumia katika kompyuta tofautitofauti na inafanya kazi vizuri tu, ndio maana nikamshauri mdau aitumie.
     
  6. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mh wazee bado sijafanikiwa kula midundo
     
  7. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaaani wewe watu watu wamekupa ushauri husemi umefanya nini umeshindwa nini unakuja na kusema bado hujafanikiwa.Hujafanikiwa nini.?


    1. Uza hiyo alafu nunua laptop mpya. Au
    2. Install OS upya
    Na hapo useme hujafanikiwa
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2013
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hatimaye nimefanikiwa aksanteni sana conextant 221
     
Loading...