Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soul Provider...

Discussion in 'Entertainment' started by Annina, Dec 20, 2009.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mwenye nyimbo za Michael Bolton , Mark Antony na wakongwe wengine wa soul anipatie. Pia nitafurahi kama nitapata suggestions za movie na novel.

    Shukran
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utapatiwaje hizo nyimbo?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    Tafuta movie inaitwa the champ,imechezwa na jon voight,,,,
    hutanisahau,,,

    halafu kama hukuiona indecent proposal ya demi moore tafadhali kaitazame.....

    Tafuta novel inaitwa the third twin....nimemsahau mwandishi....
     
  4. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The Boss,
    Asante sana nitazitafuta - hope sitakusahau!
     
Loading...