Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soseji kutoka Peramiho zinapatikana hapa Dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kachoki, Apr 13, 2011.

  1. K

    Kachoki Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wana JF members
    Ninauza Soseji kutoka Peramiho, Songea Mkoani Ruvuma ni soseji nzuri kwa familia. Watoto huzipenda sana hizi, ukizihitaji tafadhali wasiliana nami kwa simu 0715 497259 au 0784 497259 utaletewa.

    Bei ni shilingi 13,000/=
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duka lipo wapi mkuu au nyumbani?
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Ahsante kwa taarifa. Ila kwa faida ya wengi ningependa utuwekee ingredients zake pamoja na ujazo/uzito wa hicho kifurushi cha TZS 13,000.00.
    Nawasilisha.
     
  4. K

    Kachoki Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu duka lipo katika ukarabati na maandalizi ila kwa sasa unaletewa popote ulipo, tunafanya delivery kwa hapa dar, unachotakiwa ni kufanya mawasiliano kwa kutumia namba 0715 497259 na 0784 497259.
     
  5. K

    Kachoki Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nakukushukuru sana ingredients zake ni Nyama ya ng'ombe, chumvi,viungo ambayo ni amdalasini,pilipili manga na hiriki ni hivyo tu MKAA MWEUPE
     
  6. K

    Kachoki Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nilisahau mkaa mweupe uzito ni kilo moja
    asante
     
  7. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    weka picha tuzione zilivyo
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Teh teh!
     
  9. K

    Kachoki Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nitafanya hivyo, Zasasule

    Asante
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ukweli hawa jamaa wanatengeza soseji zenye kiwango cha hali ya juu sana, pamoja na kuwa kiwanda chao kinasuasua hivyo someteimes supply si ya uhakika! Niliwahi kuwatembelea hapo kiwandani, ni wakarimu sana; nilivyouliza "swali la ingredients" wakaniambia zile basics kama alizotaja mdau hapo juu, lakn wakasema the exact formula na makorokoro mengine wanayochanganya is a trade secret! Wanatengeneza soseji za beef na pork, bila kusahau smoked (my favorite).....wana bidhaa nzuri: though wanalack vifungashio na marketing!
    Unajua wakati naaga waliniambiaje: "chukua kiasi chochote kwa kila product uwapelekee watoto nyumbani!"
     
  11. K

    Kachoki Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante Amoeba kunifanyia maelezo zaidi kuhusu hizi soseji sasa nikuletee ngapi? fanya oda yako pia asante kutambua kuwa siye ( siyo wote) tuliotoka PERAMIHO NI WAKARIMU!!!!!!!!!!!!!! wengine karibu sana PERAMIHO
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kaka leta na dagaa nyasa wale samaki watamu hakuna tena mbasa na mbelele na urusti soseji ya kitifire aka soseji za kitimoto ikiuzwa pale ANGONI ARMS!!!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kachoki,

    Packaging yake ipo kama zile za Arusha? Au kilo moja unamaanisha nini?
     
  14. K

    Kachoki Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    vyote hivyo vitapatikana hapa dar tupo ktk maandalizi
    asante
     
  15. K

    Kachoki Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hizi ni soseji tofauti kabisa na zile za Arusha, hizi ni kubwa na nene zenye uzito wa kilo moja inakuwa one piece nitakuwekeeni picha hapa ili iwe rahisi kuzitambua
    Asante
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sengwile mzee, mimi sipo dar, pia huwa naagiza palepale kiwndani kw br....., kwa ile bei yetu yenye eight mwanzoni!
    UKIBAHATIKA KUFIKA, SOSEJI NI MOJA YA VITU VIAKUFANYA USISSAHAU PERAMIHO!
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamni hizi kitu za ukweli,
    enzi zangu na safiri maeneo ya huko Mbinga, Litembo, Nantumbo, nikifika Songea tu naulizia hizo kitu!!!!!!
     
  18. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapa dar mnapatikana sehemu gani?, mi nataka niwafuate hapo hapo dukani au kiwandani kwenu,
    ili nikiridhika na quality na quantity ninunune nisiporidhika nisinunue.
    naogopa kukupigia ksb naweza nisiridhike na bidhaa yenu halafu nikanunua tu shingo upande kukuridhisha wewe tu.

     
  19. M

    MJM JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kwenda mahali pale nikamkuta yule sister (bibi) akaniuzia na kunipa za kutumia njiani na nyumbani kweli nilizifurahia zile soseji. Huyu jamaa sijui anayo smoked meat maana niliipenda sana. Ngoja nimpandie hewani hizi taarifa ni nzuri sana
     
  20. M

    MJM JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kwenda mahali pale nikamkuta yule sister (bibi) akaniuzia na kunipa za kutumia njiani na nyumbani kweli nilizifurahia zile soseji. Huyu jamaa sijui anayo smoked meat maana niliipenda sana. Ngoja nimpandie hewani hizi taarifa ni nzuri sana
     
Loading...