Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sorry wanawake: Ni udhaifu kubembeleza mtu mke/demu/mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by the mkerewe, Feb 23, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa miaka ya sasa sioni kama kuna haja ya kumbembeleza mwanamke kwa ajili ya mapenzi ili ama awe mkeo/mchuma au gf

    Kuna wanawake wengiii mno and fresh love is always tamu sana.Mwanamke ukimsihi mara mbili achana nae zuga siku mbili atarudisha mwenyewe mawasiliano.

    usimpige mwanamke dawa yake akijifanya anajua wewe poa alafu mwache aende hukoooo atakako.

    Ni aibu kwa leo ukute mwanaume analia kisa mwanamkee kamzingua.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hujapenda wewe utalia sana
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hili jukwaa ni la kwa ajili ya watu waliofikisha miaka 18 na kuendelea! Wewe nenda FACEBOOK!
     
  4. AIZAK

    AIZAK Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sometimes guys do. it depends on the guy, and how far the relationship got lots of guys cry n their head because we learn at a young age to simply not cry, if something hurts dont cry. so ya
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wewe hujui/hujawahi kupenda unajua kutaka......kua uyaone!!!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tena watu wa namna yako ndio huongoza kwa kupiga magoti chumbani na kububujikwa na machozi mbele ya mwanamke
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Under 18 huyo haha
     
  8. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe Mrs Obama sikia mimi siwezi fanywa mjinga na mwanamke hata siku mmoja.Bidhaa zipo kibao sokoni ya nini nsubirie iliyopo kiwandani?
     
  9. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjomba nina mtoto yuko darasa la tano na nafurahia sana namna navyosimamia hii sera yangu.inanipa fresh love everytime
     
  10. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unamatatizo mengi ndio maana umeamua ukimbilie umasaini, nahisi ungekuwa wangu ningekupiga kibuti ukiwa hata hujaingia chumbani kwangu.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hao unaowachunia ni kina nani sasa?? Ahhh nimesahau una mtoto?? Mama yake yuko wapi???
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa mtindo huo naamini hutaishi muda mrefu haaa unafananisha watu na bidhaaa???
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Si utamaliza dunia nzima kwa mtindo huu :hand:
     
  14. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nilivyosema, alinizingua nikamlipua vibaya kabisa, mtoto yupo kwa shangazi yake jirani kabisa na nyumbani kwangu. Ananililia ila nimempotezea kabisa.
    Mimi ndio mwenyewe nataka mapenzi kabambe so i prefer having fresh love kwani hujitahidi ili asinikwaze.
     
  15. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kidogo wanawake ni wengi mno.Nikiona wanapungua naenda kupanga chumba cha uzushi karibu na hostel ya Vyuo hapo ntagonga mpaka nashindwa kuhudhuria kazini.
    Nikuulize kwa mke unapata nini hasa ambacho kwa mafresh love nakosa.Ntajatafuta mzee mwenzangu baadae wakuweka ndani ila kwa sasa niacheni
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Aisee kwaheri SIRUDI TENA HUKU
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S 13: sawa Mkerewe....wewe wajua zaidi....furahia maisha yako!!!:hand:
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    twende zetu my dear.....!!!:A S 13::decision::hand::hand:
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani umelazimishwa kufanya nini???
    Nenda tu kasombe magonjwa huko....usisahau kuweka akiba ya mazishi tu!!!
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    niwie radhi kama nitakuudhi......una ULIMBUKENI NA USHAMBA mkubwa sana.....hakuna aliyekushika,endelea.....dunia ya Mungu kanyaga taratibu!!!!:rain:
     
Loading...