Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sorry, Niliingia kimya kimya

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Tumaini edson, Feb 2, 2011.

  1. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie ni mwanaharakati mwenzenu, jina langu ni Tumaini edson, kwa kuwa ilm niliyokuwa nayo ni ile ya kiwango walichoridhia ccm, makosa yalikuwa mengi wkt wa mchakato wa kujisajili Jf, nawaombeni radhi na naomba mnipokee ili na mm kwa level yangu, niweze changia ktk kile ninachokiona, ili mradi 2 lengo letu ni kuikomboa Tanzania yetu, ambayo mimi naifananisha na nyumba iliyochakaa inayohitaji ukarabati wa hali ya juu ili kdg irejeshe HADHI yake. Asanteni sana.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pamoja Mkuu, Karibu Sana
     
  3. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma hapo kwenye red, je ni ya kiwango cha UPE ama?
    Karibu sana jamvini nami NAKUKARIBISHA.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana, tunategemea mawazo mapya na changamoto mpya vilevile kutoka kwako mkuu!!
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu!!
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu mgeni mwenyeji
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini mkuu!!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu sana Tumaini:popcorn:
     
  12. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana.
     
  14. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    karibu
     
Loading...