Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sorry damu yenu haifai;mamiss wote ilala waambiwa MNH

Discussion in 'Entertainment' started by Phillemon Mikael, Jun 23, 2008.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Jun 23, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ......NIMEKUTANA NA HII....mamiss wanaojiandaa kugombea mashindano ya miss ilala leo walienda muhimbili kutaka kujitolea damu......baada ya kupimwa wote vipimo vya hapa na pale ....daktari wa benki ya damu alitoka na kuanza kuwapa semina taratibu akiwaeleza kuwa damu yenu haitafaa kuchukuliwa kwa sababu ..uzito wenu mdogo [haufiki kilo 50],mna kizungu zungu....na kuwataka wale mboga za majani ,kwani hawana damu ya kutosha!!!

    pamoja na kupewa maelezo ya kitaalamu warembo wote walionekana kupigwa na butwaa na wasiwasi tele .....inawezekana wakiamini maneno ya daktari ni ya kuwatoa kwenye reli....kama ilivyo kawaida ya madaktari wanavyotoa watu kwenye reli kwa siasa zao ..ikiwa damu waliyoipima wanakuta haiwezi kufaa kutokana na sababu za marazi....

    ...nafikiri daktari atakuwa anawatesa sana mamiss kipsychology...nafikiri kama sababu haikuwa marazi...ni bora angwaambia straight..."warembo hamna vigezo vya kutoa damu pamoja na damu zenu kuwa safi..kabisa,hamna maambukizi yoyote!...lakini pia muongeze kula mnenepe na damu iwe ya kutosha"
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Still wameonyesha nia na kuongeza mwamko.

    Mi nilifikiri damu yenu haifai wote mna ngoma, hizi headline nyingine zimejaa lurid tabloidism!
     
  3. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    daaaaayyyyyyyymn.
     
  4. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nafikiri majibu ya daktari hayana utatanishi wa aina yeyote. Kawaambia kuwa hawana damu ya kutosha, na kwamba wanahitaji kula mboga zenye kuongeza damu.

    Kwa hiyo aina haja ya wao kutetemeka.....

    Au labda ndio lugha nyepesi nyepesi za madaktari wa kibongo pale wanapoona kuna mushkeli kwenye damu??
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Itabidi kurudisha miss mbantu...
     
  6. m

    mwanapenza New Member

    #6
    Jun 23, 2008
    Joined: May 20, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duhhhhhhhhhhhhhhh,,
    noma mamiss daktari kawachomolea huyo kwa kuwa damu haifaii kwa jamii ,,ushauri wanhgu waende kinyemela wakapime ki uhakika wajue afya zao, wasikae na kisebu sebu na hof tell, msione noma ni uhai wenu, daktari katumia hikima zake ili waende wenyewe wakapate ukweli wao kwa siri, asante daktari,,
     
  7. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    This is more like "Uzito haufai kutoa damu" than "damu haifai"
     
  8. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakale mlenda na maharage hao!ndo mambo ya diet hayo hadi wanakuwa na damu isiyofaa sasa sijui ki quality au ki quantity?
     
Loading...