Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba: Siasa na tendo la ndoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Jun 22, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwenye gazeti la Tanzania Daima la tarehe 21/06/2010 mwenyekiti wa UWT na pia waziri wa Utawala bora, Sophia Simba, amewashauri wanawake ambao ni wanachama wa CCM kutowapa unyumba waume zao ambao si wanachama wa CCM.

    Sasa siasa na ndoa vinaendana kweli? Huku sio kuongeza soko la machangudoa Ohio na kuchochea maambukizi ya Ukimwi? Hao ma-housegirl watapona kweli? Au ndio kasi zaidi, nguvu zaidi, ari zaidi imekwisha anza? Hivi huku sio kuvunja katiba ya nchi ambayo inatoa uhuru kwa kila mwananchi kujiunga au kutojiunga na chama chochote cha siasa?

    Hivyo mume hapati unyumba mpaka aoneshe kadi halisi ya uanachama wa CCM? Basi wanaume wengi watakaojiunga na CCM muda huu itakuwa ni utekelezaji wa ushauri wa mama Simba?
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sophia simba anawadanganya wenzake. huwezi shindana na mtoto wa kiume kamwe - nawashauri wanawake wa CCM wapuuzie ushauri huu haufai.
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa WAziri kama Sophia Simba unategemea aongee nini......hilo ni zigo ndani ya CCM.Na imani wachangiaji wengi hawataona ajabu kwa Mheshimiwa huyu kutoa kauli ya kipuuzi kama hiyo
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anataka kusambatisha ndoa za watu na kuleta mifarakano katika familia. Huyu naye yukoje lakini?
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    4 real? Ivi kweli Tz tuna wapinzani? Comments kama hizi zingetakiwa kummaliza huyu mama kisiasa kabisa. Lakini ndo hivyo tena. Watu wanachukulia kama ni jambo la kawaida!!
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pili, Ivi mwisho wanataka tuiabudu hii CCM? Maana sasa inaingia hadi katika ndoa za watu. Je mwisho si itakuwa huwezi kupata ajira kama wewe sio CCM?
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    yeye hana mume atamnyima nani?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Kwani huyu mama ana-ndoa?
    Akina mama, akili za kuambiwa changanya na zako...
    Asijekuwa kuna mume wa rafiki yake anamzengea na amekuja na hiyo janja....mmmhhh wewe mama weee unataka UKIMWI na watoto waishio kwene mazingira magumu waendelee huku wakwako ukiwapigania hata pale wanapokutwa na simu shuleni.... Kweli huifai jamii yetu, au unataka tuamini kuwa ni kweli ulikuwa unataka kuwa ze festi ladio ya mzee.....
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwani uyu hamumjui, kina mzee kk et al wamepona sana enzi izo akitafuta kupanda kisiasa, labda anawashauri wenzake wawe kama yeye enzi zake ili wapande kisiasa! ivi mkuu wa kaya kamponya uyu kweli? maana alivyopanda mara uwaziri, mara mwenyekiti wa umoja wa wanawake etc kama mchezo, ni bure kweli!
     
  10. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    .....she has (long time ago) already reveals what type of woman she is. katika madudu ya kikwete, huyu ni namba one. kama sophia simba anaweza kuwa waziri, basi leo ningekuwa rais wa nchi hii hata mbwa wangu Tiger angeweza kuwa waziri maana nahisi ana IQ kubwa zaidi ya huyu mama aliyengonoka na mzee KK akiwa form II na kupata mimba....waziri aliyepata kukiri pia kwamba alikuwa akiuza baa while schooling.
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poor in her thoughts always
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna mwenye ka-CV kake jamani?? unajuwa wakati mwingine hawa watu wanaopata mafanikio kwa kubebwa bebwa wanakuwa na matatizo sana!!! Waziri Sophia Simba naye ni waziri au ni mjasiliamali tu?? uvundo mtupu!!:whistle::whistle::whistle::whistle::whistle:
     
  13. J

    Jafar JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    At her level, that is the best she think off. This also reflect other entities she represent e.g. CC-CCM , Cabinet, UWT, family etc
    Once the phylosophers said "show me the useless army and I will show you the useless General"
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Huyu mwanamama akili zake zinamtoshe yeye na familia yake tu,

    thanks.
     
  15. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    SS wala asilaumiwee jamani mbona ndo waziri kinara muungwanaa anamkubalii sana..upeo wa SS ndo type za mkuu anapendaa sio wajuaji na wafuatiliaji kama Magufuli...bravo jk kwa kumteua SS kama waziri na kumwomba agombee mkiti UWT..
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ccm ilikuwepo nikila kiapo changu kitakatifu cha ndoa???
     
  17. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Mama Mchemfu!!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Hivi yeye ana mume?
    Au ndio anatamani kila siku kiwe kikao cha bunge?
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Duuh, huyu naye ni waziri? Mdomo unatoa uchafu utafikiri chakula hakipitii hapo. Unyumba na ukada wa chama wapi na wapi? Anataka kuharibu nyumba za watu huyu kwa ushauri kama huo. Awe tayari kuubeba msalaba huu.
     
  20. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi tulitegemea Bar maid atoe ushauri gani kwa wanawake wenzie, si anajua kufa kufaana, au anamvizia Dr Slaa nini? maana mke wa Dr Slaa ni Diwani wa CCM kule Manyara, so Dr slaa akinyimwa unyumba yeye atampigia misele! du mama ana mbinu huyu!
    Wanawake wazuri wazuri wameolewaa, yanabaki Manungayembe (kama SS) yanaangaika!
     
Loading...