Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba na wanawake "wavaa vimini"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Feb 26, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huytu mama ana kichaa tena kichaa cha mbwa, anawaita wanawake wa kikristo kuwa ni wavaa vinimini. hii ni zarrau kubwa sana.wanawake wa kikristo lazima msimame kidete klupinga uzalilishaji huu wa huyu mama aliyelewa madarak,a.

    alisema hiv na hapa namunukuu:

    "JAmni wavaa vimini tusiwasahau na kudharau wana uwezo wa kuinua UWT hivyo tuwashirikishe katika vikao na kuwawezesha kwani tukiwaacha wataenda kwa halima mdee na ndo maana tumepoteza nafasi 11 kinondoni ambapo sasa tunakabiliwa na changamoto kubwa kurudisha; pia sisi wakina mama tuache ubinafsi tuwashirikishe watoto wetu", alisema.



    mai tek:kina dada hasa wa kikristo mnakubali kudhalilishwa na mna hii? mko tayariu?

    soiursce: majira jumamamiosi 26/02/2011
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi naona wewe uko wrong kabisa!

    Aliposema hivyo alimaanisha ..WASICHANA WA UMRI WAKATI..whether Wakristo or Waislamu, maana wote huvaa vimino!
    Ni kitu gani kilichokufanya uone kama vile kawasema wakristo?
    Ndiyo maana mwishoni mwa nukuu yako anasema kabisa kuwa .."tuwashirikishe watoto wetu"...

    This is too much speculation broda, AND SOMETIMES IT CAN LEAD to bad outcomes.
     
  3. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    SS ni mwanamke pekee anayeingia ktk top 10 ya waropokaji, vilaza na wehu hapa nchini orodha ambayo inaongizwa kwa muda mrefu na Tambwe hiza na Makamba.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kwanza tujiulize kama tabia hii kwa wingi wao hawana? Ndipo tuanzie hapo kuujadili huu ukichaa wa SS.
    .
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sioni kama alimaanisha udini hapa! ni wasichana macheksisters aliotaka kuwamaanisha! i agree PJ
     
  6. n

    niweze JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio kila kitu kinachoongewa na mjinga kama huyu lazima tuchangie humu. Vitu vingine ni maneno ya kijinga na haitaji michango. Comments of ignorance...Hakuna Impact yeyote ile...ni yeye na familia yake.
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mme m miss SS siku nyingi ehhh?
    wapi kasema wanawake wa kikristo? Kwani hakuna Waislam wavaa vimini?..
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ingawa sophia simba ni mwehu na mropokaji nafkiri hakumaanisha wanawake wa kikristo ila alimaanisha vijana wa kike a.k.a wasichana wa kizazi kipya ambao wengi wao hupendelea vimini na suruali za kubana coz now hata wasichana wa kiislamu nao ni walewale ni baadhi yao tu ndo wanajistiri kwa hijabu na baibui pia wakristo wako wanaovaa vizuri nafkir ndugu yangu ulimuelewa vibaya huyo mama anayesifia waume wa wenzake 'eti ni wanaume wa shoka'
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..kwa uelewa wangu Sophia Simba ni Mkristo.

    ..pia aliposema wavaa vimini nadhani anamaanisha kina dada vijana wasomi.

    ..UWT imebakia kuwa ya wanawake wa miaka 50++, hali hiyo siyo nzuri kwa CCM hata kidogo. nadhani hicho ndicho alichokuwa akijaribu kukisema Sophia Simba.

    NB:

    ..BINAFSI NAMHESHIMU HUYU MAMA KWA UJASIRI WAKE WA KUSEMA HADHARANI KWAMBA HAKUNA MSAFI KTK CCM.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe uliona wapi? 2ambie
     
  11. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona akuna neno Wakristo kwenye nukuu yako? Ama nawe ni AN-NUUR ya Kikristu?!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Jerusalem na majungu yake huyoooooooooo!
     
  13. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nakuona wewe ndio una suggest watu wakubaliane na unachokimaanisha na sio jinsi habari ilivyo maanisha.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuita watyu wavaa vimini huku unaomba sapoti yao ni udhalilishaji na ninawaasa hao aliowaita wavaa vinmini wamuogope yeye na uwt yake kama ukoma
     
  15. N

    Nonda JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Hapa umenena na nafikiri mtoa mada hata yeye mwenyewe baada ya kusoma mchango wako atakuwa ameona kosa lake.
    Tutakapojisahau na kuchochea "udini" au kuanzisha fitina za kidini basi yaliyotokea Mto wa mbu yataendelea.Ni maafa kwa jamii yetu.
    Jamani nchi hii ni ya wote. Wenye dini na wasio na dini. Tushirikiane ,sio kubaguana.
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    majungu ya ukombozi.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Jerusalem? Ni wapi SS kataja wakristu? Huoni haya wala hujui vibaya? Watu kama wewe ndio mnaoitwa mafataani, mnafitinisha vibaya sana kwa kutumia imani za watu. Ulegee na Ushindwe!
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Jerusalem ungeweza kufikisha ujumbe wako bila ya matusi na jazba.
    Ujumbe wako uko zaidi kiuchochezi. Sote tunaelewa kuwa kujenga ni kazi kubwa lakini kubomoa ni mteremko.

    Halafu naona unatumia lugha ya waarabu kuleta ujumbe wako. Kazi kweli kweli!!
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-lugha/94396-i-hate-swahili-because-it-is-purely-arabic.html
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi wale wajasiriamali wa Ohio street bado wapo
     
  20. l

    limited JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa hayo maelezo yako hapo mie naona wewe ndio mdini
     
Loading...