Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba na Shyrose Ndani ya Vita Mpyaaaaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 25, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody style="margin: 0px; padding: 0px; border: 0px; outline: 0px; vertical-align: baseline; background-color: transparent; ">[TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="class: tr-caption, bgcolor: transparent"]Shy-Rose Bhanji, (Kulia), akionyesha uso wa hasira huku akitulizwa na mjumbe mwenzake, kufuatia tafrani kati yake na mwenyekiti wa Jumuiya ya Wanawake Tanzania UWT), Sophia Simba

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody style="margin: 0px; padding: 0px; border: 0px; outline: 0px; vertical-align: baseline; background-color: transparent; ">[TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="class: tr-caption, bgcolor: transparent"]Mbunge wa bunge la Afrika Mashariki, Shy-Rose Bhanji, (aliyekaa), akitulizwa hasira na Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Uwkezaji na Uwezeshaji, Dkt. Mary Nagu, wakati wa kikao cha uchaguzi mkuu wa Jumuiya ya Wanawake ya CCM, UWT, kwenye ukumbi wa chuo cha Mipango Dodoma Jumamosi Oktoba 20, 2012.


    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kuhama hicho chama kama kweli wapo Serious. Kila uchaguzi rushwa nje nje unategemea kuna viongozi hapo?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Dah ndani ya TV live ilikuwa kichekesho cha mwaka!! Jamani media wekeni You Tube tufurahie looooooooooooooooooooh!! Aibu ya mwaka!!
    Yaani Shy-Rose aliuliza swali la msingi tu kuwa mwenyekiti hafanyi au hakufanya jitihada za kutosha kuvutia wanachama akina mama CCM!! Acha Sofia Simba ajibu kwa mipasho!!! Waziri alitia aibu, hana busara kabisa. It was so childish response, ya uswazi kabisa!! Shy ana haki ya kukasirika!!
     
  4. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Machakula ya........yanatupiana vijembe, kazi kweli kweli
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli shy aliuliza swali la msingi, tatizo sofia et al wanauswahil mwingi na upeo mdogo,nadhan na menopause zinachangia
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    *Ugomvi wa namna hii huwa mara nyingi unatokeaga mitaani wanawake wakigombea mwanaume na sio kwenye majukwaa ya kisiasa.

    *Hakuna mgongano wa kimaslahi ya wanaume kweli hapo?

    *Kuna tetesi kuwa hapo kabla mmoja alikuwa anakamuliwa na Lowassa na mwingine na Sumaye.
    Baadaye mmoja akawa analiwa na Sugu na mwingine analiwa na..........
    Kwa sasa wote wanaliwa na........!
     
  7. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu bwana!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Taire taire taire
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu umefanya nimecheka sana kwa haya maelezo yako!
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wanasiasa wetu uhuru wa kutofautiana hoja huwa haupo na siasa za kipambe nazo zinachangia maana alivyouliza tu hilo swali wapambe nao wakaingilia wakataka atolewe nje, tatizo wamezoea maswali ya kurembaremba na ukimuuliza kiongozi yoyote swali kama hilo wengi hu-panic badala ya kujibu hoja na wengine huenda mbali zaidi na kusema UMETUMWA, huyo Sophy mwenyewe ana sura ya kimipasho
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mbona hao wengine umewataja alafu wengine unaweka dash ina maana kuna ambao wana haki ya kufichwa majina yao na kuna ambao ni lazima watajwe?tiririka mkuu umalize kila kitu
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    hao wengine ni historia, ni kama sasa ambavyo imekua rahisi kuwapeleka marais wastaafu mahakamani, kwa hiyo wa historia hana nguvu kuliko wa sasa, ngoja aache tu kiudaku...huenda ni mod...au ni mkulu....
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Eti sugu anamkula nani hapo?uskute lion sophy!bora yule model bado anafaafaa.
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Na wakome,chama lenyewe limeshakufa!
     
  15. Chakochangu

    Chakochangu JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1,523
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Mkulu Wa bangoi
     
  16. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamekutana njia za panya halafu wanasumbua wananchi............ wanajuana hao
     
  17. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo matunda ya "HAKI SAWA KWA WOTE" Mwanamke kama huyu, mme wake si ana kazi??????
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kuna wengine hapo full adabu wakirudi nyumbani kwake wakati akiwa jukwaani anahubiri wanawake wasikubali kuonewa pia wafanye kazi za nyumbani sawa kwa kushirikiana na wanaume, but wakirudi nyumbani kile wanachohubiri ni NOT APPLICABLE na kama ingekuwa mieleka kile anachohubiri jukwaani mwisho angesema DON'T TRY AT HOME
     
  19. g

    geophysics JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya waachieni wana CCM sisi tumechoka nayo...hawa wote wameshiba tu kama si hivyo hata mama yangu angekuwa anajua UWT ni nini na akawa mwanachama.
     
Loading...