Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba na kuisifia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GATS, Feb 27, 2011.

  1. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani naomba kkueleweshwa kwenye gazeti moja la tar.26 liliandika kuwa sofia simba amekisifia CDM. sasa sielewi hivi amesifia kweli au ni ujanja tu huku kukiwa na nia flani?
    Nawakilisha.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eeeh! na mimi sijaipata hii!
     
Loading...