Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba hapa alikuwa anawadanganya wanawake..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Easymutant, Jun 14, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kila nikifikiria hii kauli ya huyu mbibi naona si tu alikuwa anawaingiza wanawake wengine kuwekewa nyumba ndogo zisizo na ulazima na waume zao bali alikuwa anawadanganya pia ....Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba.
    swali la msingi sana JE YEYE ANAMUME?
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaye zilipendwa wake Kitwana Kondo
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwani ana mme wapi huyo!
     
  4. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu mama alitia fora mwaka jana kwa kuwa waziri ktk serikali ya JK kila anapozungumza yeye ngono alikuwa anaipa kipaumbele lakini wala hata simshangai kwa kuwa watu wa kule kwao ngono inathaminiwa sana so bado hajabadilika kutokana na mafunzo aliyofundishwa na wazazi wake kule nyumbii mbombii
     
  5. a

    andry surlbaran Senior Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shika adabu yako, nyumbii bombii tuna heshima zetu kama yeye bi.mapua kaamua kujiachia ni yeye!
     
  6. a

    andry surlbaran Senior Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <span style="color:#ff0000;"><font size="4">SHIKA ADABU YAKO, NYUMBII BOMBII TUNA HESHIMA ZETU KAMA YEYE BI.MAPUA KAAMUA KUJIACHIA NI YEYE!</font></span>
     
  7. delabuta

    delabuta Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana ampate wapi? kwani wanaume unawaona ni wajinga sana, ni shangingi tu kila aombae hupata, so hana la kutuambia sisi wanandoa kwani ndoa haijui
     
  8. N

    Ntandalilo Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khe!.......... haya!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda sio mama yoyoo wangu!
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa kweli huyu mama wakati mwingine huwezi kuamini ni msomi wa kiwango chake. Full micharuko mdomoni kama vile yuko kwenye rusha roho ama shoo za "laki si pesa na kitu T"
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaa .alikwaa uwaziri
    ajili alimshangilia sana mkulu
    inaelekea uswazi huku
    yaani mtaani kwake
    kila mara mshikemshike loool
     
Loading...