Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba apanda chati baada ya wananchi kumuelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Nov 15, 2009.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Mod, is there a problem with this thread?, naona only the thead starter?.
    for sure there is maana this post read number 3!.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    for sure there is maana this post read number 3!.
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    This is JF where we dare to talk openly
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Please help, is it my pc?. Sioni post yoyote hapa na nikipost kama hii ilivyo itacount post number 2, au kuna mkono wa mtu?.
     
  5. H

    Haki JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kampeni maalum hapa.
     
  6. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni ukweli aliyozungumza SS watu wameanza kumuelewa!! Kama kuna mkono wa mtu inasikitisha sana!!!!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Inategemea wananchi gani wanamuelewa. Ninachokisikia midomoni mwa watu sio kizuri sana. Inawezekana ni wale watu ninaokutana nao.
     
  8. K

    Kabogo Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona hii post imetumwa kimakosa,kama wachangiaji hapo juu walivyosema either kuna kampeni maalumu au kuna mkono wa mtu.
     
  9. b

    balenyaguje Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umeanza kufika
     
  10. m

    mayala luswetul Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii haijakaa sawa tusubiri mahakama ya bw ruksa ichukue mkondo wake.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kuna chati nyingine mtu akipanda inabidi utikise kichwa; na kuna chati nyingine mtu akipanda unaombea abakie huko huko! Na zipo chati nyingine mtu akitajwa kuwa yumo hata katika nafasi ya mwisho ni huzuni kwa wote wamjuao. Na zipo zile ambazo hata hazistahili kuwepo.
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aliyoyasema SS yana UKWELI wowote? Naona waliosemwa hawajakanusha wala kutishia kwenda mahakamani! Naamini shutuma/tuhuma zile zingeelekezwa kwa akina RA, EL,....thread zingejaa humu.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Meli waliyomo wasuluhishi wa CCM inapita kwenye mawimbi makali sana. Ngoja tuone utiaji nanga utakuwa wa staili gani.
     
Loading...