Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba Alia na Wabunge wa Viti Maalum wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, Jan 24, 2012.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili si nzuri kwa CCM na jumuiya zake mfano Mwenyekiti wa UWT, Sophia Simba amekaririwa na vyombo vya habari akiwashangaa wabunge wanawake wa viti maalum toka CCM kutotekeleza maazimio waliojiwekea ya kuchangia sh. 100,000/= kila mwezi kuimarisha uchumi wa UWT. Ama kweli CCM imechokwa na wanachama wao, CDM watu wanachangia kwa hiari, wakati CCM kwa maguvu, Je watafika CCM???
     
  2. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila watu wanachangia kwa kulazimishwa si chadema si ccm wala nccr!
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    sio kuchokwa tu yaani kwishinei, wametumia nguvu nyingi kuonga kupata kura sasa hali mbaya kiuchumi na kisiasa.
    Nawaona pale vijana kinondoni wakilalamikiana , wengine wameanza kuhuza magari hasa wale waliokopa kufanyia kampaini. CCM msipoondokana na rushwa mtakulana nyinyi kwa nyinyi.
     
Loading...