Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba aja na mpya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mama wa mirembe aja na mpya

    MWENYEKITI wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT) Sophia Simba, amevijia juu vyombo vya habari akidai kwamba vinatumiwa vibaya kumchonganisha yeye na wana CCM wenzake ili kukimaliza chama hicho.

    Aidha Simba ambaye ni Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Utawala Bora), amezinyooshea kidole baadhi ya nchi za Magharibi bila kuzitaja majina akizituhumu kwamba hazifurahishwi kuona CCM inaoongoza Serikali tangu Tanzania ipate uhuru.

    Alitoa tuhuma hizo juzi katika mkutano wake na viongozi na wanachama wa UWT wa wilaya za Iringa, Kilolo na Mufindi uliofanyika mjini hapa.

    Simba aliyepata mapokezi makubwa kutoka kwa wanawake wa wilaya hizo na ambao walikuwa wakimkatiza mara kwa mara, katika hotuba yake wakimuita mwanamke jasiri ambaye hawako tayari kumpoteza, aliwataka wanawake hao kujihadhari na vyombo vya habari hasa magazeti kwa madai kwamba yanatumiwa kuwachonganisha.

    “Yanafanya propaganda chafu dhidi yangu kwasababu wanajua nina watu UWT, wanataka kunimaliza,” alisema na kuongeza kuwa pia vyombo hivyo havina nia njema CCM.

    Alisema licha ya nia hiyo mbaya ya vyombo hivyo na CCM, pia havimtakii mema Mwenyekiti wa chama hicho Rais Jakaya Kikwete kwa kitendo chao cha kumshinikiza awafukuze baadhi ya wasaidizi wake kwa sababu zisizo na ushahidi wa kutosha.

    “Vyombo hivi vinatumiwa na watu wanaotaka kuimaliza CCM kwa hiyo ni lazima tushikamane vizuri ili wasiendelee kuuza habari za upotoshaji,” alisema.

    Alisema amekuwa akishtushwa anaposoma baadhi ya magazeti yanayomuandika kwa uzito wa juu kwamba kwenye baadhi ya vikao vya juu vya chama aliwatukana na kuwavua nguo viongozi wenzake tena mbele ya Mwenyekiti wa CCM, Rais Kikwete.

    “Mimi siwezi kumtukana mwana CCM mwenzangu kikaoni tena katika vikao vya juu kama Kamati Kuu ambacho Mwenyekiti wake ni Rais wa nchi,” alisema.

    Kwa upande wa wahisani alisema hawapendi kuona CCM ikiendelea kuongoza Serikali kwa sababu katika Bara la Afrika chama hicho ni moja ya vyama vichache vinavyoendelea kutawala tangu Uhuru
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Natumaini muda ukifika ataenda mwenywe
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anaongea uhalisiaa wa siasa ndani ya chama chake..
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mirembe inamhitaji huyo!
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nashangaa anasubiri nini kwenda kuchekiwa akili yake huko? Au huyu naye pesa za walipa kodi zitumike kwenda kumcheck akili Cuba kama boss wake? Mwaka huu mbona tutapata hasara kubwa maaana mawaziri wote aikiwemo mtoto wa mkulima wanapaswa kuchekiwa akili zao kwa kweli maana ni aibu tupu.
     
  6. i

    ishuguy Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ameogopa kuitwa mwehu,, maana ukikosoa ndani ya ccm unakuwe mwehu
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    akili za mama huyu ni ndogo ama anaupungufu wa akili kabisa, mimi naamini sitimamu, nahisi kama anakosa kumbukumbu hivi ama anaugonjwa ama matatizo mzkubwa kijamii , ama hana mume na alipenda kua nae ama hana mtoto na anamuhitaji.
     
  8. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuwa mume kweli? nahisi hata hawara hana na hao wanaomsikiliza hawamwambiii akumbuke kauli zake za nyuma au hakuna maswali?
    CHIZI++++++++++++++++++ PLUS ++++++++++++++
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nawapenda sana na kuwaheshimu wahenga maana kila kitu walikiweka wazi, kwa mujibu wa wahenga wetu walisema MFA MAJI HAISHI KUTAPATAPA, huyu dada sophy anatapatapa sasa na do anaelekea kufa kisiasa kama si kuzama kabisa.
     
  10. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama kawaida ya wanasiasa,amenukuliwa vibaya,haka kasababu wanakapenda kwelikweli
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unajua Sophia Simba kweli yuko na matatizo yz kiakili depression, maana anayoyafanya yanatia kinyaa na aibu. natukio la juzi la walewatoto waliowagonga kule kusini mwa Tanzania ndo limemtia wazimu zaidi, maana hata lile skendo la gari la halmashauri kutumika katika msafara wa UWT ni skendo jipya linalosubiri majibu yakinifu.
    mara nyingi watu kama huyu mama huishia kujiua.
     
Loading...