Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia House zimezidi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Aug 12, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Naomba kufahamu mmiliki wa huu utitiri wa majumba yanayoitwa SOPHIA HOUSE yaliyoko karibu kila kona ya city center, karia koo, chang'ombe ni mali ya nani hasa na huyu sofia ni nani na iweje mtu mmoja tu anamiliki majumba yote hayo. Naomba mnifahamishe, Nawasilisha.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Naomba kufahamu haya Majumba yaliyoandikwa SOPHIA HOUSE yaliyo kila kona ya katikati ya mji (dar) mengine yakitumika kama mahoteli, magodown, nk. Ni mali ya nani hasa? Huyu sophia ndo nani? Kazi yake nini, Ni mtanzania ju Mhindi?
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Niliwahi jiuliza hayo majumba kulikoni?
     
  4. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mojawapo iliyoko pale Maktaba (RAHA TOWER) ni ya mzee ALLY HASSAN MWINYI kupitia kwa mkewe mama Siti MWINYI. uwezekano ni mkubwa kwamba ni zake zote.
    kama unakumbuka mafisadi waliokuwa wakipambana na Mrema (NCCR Mageuzi) kipindi hicho ni hiyo familia. kati ya mambo ambayo hayawezi kufutika kichwani mwangu ni kashfa ya kuuza LOLIONDO, Mashamba ya Mkonge kwa CHAVDA, kutorosha Dhahabu (mama siti), kashfa za mohamed interprises na speech ya mwl Nyerere kwamba Serikali ya Mwinyi INANUKA RUSHWA
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Anaitwa FAZAL, mfanyabiashara mkubwa wa mitumba na madawa ya kulevya bongo, serikali inamwogopa kama nini. Anaongoza pia kwa kuzaa na vidada vyetu hapo Dar, kawaweka kila kona ya jiji.
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Kuna mama mmoja wa Kiarabu anaitwa Safia bint Abdulwahab Shaukhan Suriya wa Qatar, ana visima vya mafuta ndiye mmiliki wa majengo hayo!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe ulikatazwa kujenga? Tanzania ni nchi ya kibepari, ujamaa tuliufuta siku nyingi sana, wacha watu wajemge wapemdavyo na wawezavyo, wewe kama umefulia kaa kimya ukapangishe kwa walioweza.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    sidhani kama mchemsho amesema ameshindwa kujenga au kujenga majumba ni dhambi,anataka kujua mmliki wa hayo majumba ni nani?,....unamfahamu sema na kama haumfahamu potezea.....sio kujaji watu kwa mitazamo yako hasi juu ya wengine
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Ukishamjua????!!!!, lets be sensible. Tukikalia kujadiri watu hatutaendelea- hebu tujadiri namna ya kupata na si nani kapata.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    NIMESHINDWA NIMWAMINI NANI KATI YA WACHANGIAJI!!!
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sio vibaya kama utatutajia 'mali' zako kwanza kabla ya kuhoji za wenzio. Hata kama huna nymba, unaweza tutajia unazo Suruali/Gauni ngapi? Pia Mashati/Blauzi ngapi? n/k
     
  12. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Wewe pamoja na wenzako wengi ambao mmejiunga JF hivi karibuni mna mawazo yanafana. Napata hisia kuwa ni mmoja miongoni mwa kundi lile alilolizungumzia nape kuwa mmetumwa mkafanye kazi kwenye mitandao ya kijamii.

    Post yako inaaksi uelewa wako, pole sana rudi shule kwanza angalau uwe na upeo wa kuang'amua ndo utaweza kufurahia ushiriki wako katika jukwaa hili.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    mtoa thread akisha mjua,..then atajua la kufanya,...maake mimi na wewe hatuna haja ya kujua yale majengo yenye chapa sofia dar nzima na ndio maana hatujauliza,..mchemsho kauliza nafikiri ana maana yake na ndio maana anataka tumjuze
     
  14. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameshatajwa 3 tuwapigie kura!
     
  15. k

    kautipe Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazp ya igwe hayafanani na mtu aliye hai. Inaonesha anaishi kama mti, ndio maana hana uwezo wa kufanya tafakuri juu ya mambo yanayojiri katika nchi yake. Mpeni pole. Ila ukweli hata mimi sijui ni ya nani, pamoja na kujua kuwa kwa aina ya biashara anayoifanya, sidhani kama angeweza kueneza utitiri wa majumba kiasi hicho-achunguzwe
     
  16. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamiliki ndo hao hao wanaotuibia mihela na hawamwogopi yeyote ndo wanawekeza hadharani
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri post yake. Anauliza kwa roho mbaya. Yeye inamuhusu nini? Si ajenge zake kama anaweza? Kama hawezi si akae kimya. Kama Muhindi au Muhogo yeye na wewe kina wauma nini? Poor minds talks about peoples.
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ni ya mzee ali hassan mwinyi n familly na labda umesahau wameuziwa tena embassy hotel na sasa wanaikarabati nani kauza sijui...ukitaka kizuri kula na ki[ofu nimekudokeza tu
     
  19. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    inaumaaaaaaaaaaaa eehhh babab zenu kujulikana mafisadi uzeeeniiiiiiiiiiiii???shame on you
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ile Embassy Hotel (Biskuti...) inabomolewa au inakarabatiwa...
     
Loading...