Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soo P...ed Off!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kana-Ka-Nsungu, Oct 28, 2007.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    This place is turning me into a politician, kwa kweli nilikua sina interest kabisa na mambo ya siasa but I can feel something burning inside me.Natamani kila mtanzania anaejua kusoma angeweza kuingia humu akasoma uchafu unaoendelea serekalini.Naamini kama wenzetu wa vijijini wangekua wanapata hizi nyeti kama mimi-leo kungekua na machafuko makubwa nchi nzima!Hivi haiwezekani tukaipromote hii sites kwa watanzania wote?tuwe na matangazo redioni na mabango mitaani?kama ni fwedha naamini wengi tutakua tayari kuchangia. Nimeamshwa na haka kamtandao na naamini kila atakaeingia humu ataamka tu.

    Selfshiness of our leaders in the main issue here: wao na familia zao ndo wanaendesha magari mazuri huko barabarani, majumba mazuri ya kwenye fukwe za bahari yote yao, wakiumwa mafua tu wanakimbilia ulaya-bila haya kabisa,kazi zote nzuri wanawapa watoto wao kwa vijinote tu! On personal note- I have never felt so low in my life( was almost in tears!) bse of any polical related issues na sijawahi kupost article wala comment yoyote kuhusu politics hapa- but im being turned into a politician (if not a fighter) now.

    Post ya Kapuya kurejea toka India akiwa mzima wakati mwenyekiti wa CCM wilaya aliepata nae ajali anakufa Muhimbili imenitia huzuni kubwa, najuta hata kwanini niliisoma. Kama tungekua na serekali makini ingekua ni very possible kwa kila mtanzania anaekua involved kwenye critical accident kuwa air lifted toka popote pale alipo na kuletwa Dar-why should it be kwa vingunge tu? si wote tuna roho moja tu? Naamini kila Kanda kama sio mkoa ina uwezo wa kuwa na helkopta for Accidents and Emergencies, ni mipango tu.Kuwa makini kwenye kusaini mikataba ya madini, hakikisha mabilioni ya fedha hayachotwi BOT utaona kua ninachosema sio ndoto.

    Hii ya story ya wapinzani leo huko Urafiki ndo imenimaliza kabisa,inatia kinyaa, i felt like puking at the end of it. Kwanini watu hawana aibu kiasi hiki? What on earth were they thinking? kwamba watanzania tutaendelea kulala tu na hakuna kitakachojulikana?. Kuna msitari wa wimbo mmoja wa Hayati Bob Marley anakosema ''..you can fool some people sometimes, but you cant fool all the people all the time..." and this is proving to be very true.Someone, somewhere needs to do something- we cant let this rot go on like this. Cha kushangaza ni kwamba uchaguzi mwingine ukifanyika watu bado wataichagua CCM (kama sio CCM kuiba kura!)

    Sorry...have to go and get some antidepressants,i need them today.So pi...d off at the moment.
     
  2. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watu wanasubiri kwa hamu kubwa sana pale watakapopata pa kuanzia basi kumalizia ni rahisi.mengi yanatia uchungu lakini hakuna jinsi.
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2007
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama huyu mwenyekiti ni wa ccm basi safi sana. haya ndiyo wanayoyataka tukiwaambia wanatuona wajinga wache wafe kwa njaa zao
     
  4. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    n talkin abt that ajali,sina uhakika ila kwa mawazo na fikra duni zangu yawezekana kabsaa wakati waziri kapuya akiletwa bongo kwa ndege,kupelekwa india kwa pipa if not ndege...yule marehemu ilibidi asubiri aina nyingine ya usafiri kumfikisha dar na sina shaka kama ilikua ni siku ile ile but it took tym...jamani nimesema ni fikra zangu tuu na nionavyo jinsi kakampuni ketu ka kutapeli watz kwa speed kubwa kaitwacho c.c.m kinavyojua set priorities....
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yaani sie wa tz na haka ka kampuni ketu ka mafisadi if not matapeli tulie tuu laaaaaabda tungojee danganywa tena kama kawa mwaka 2010 kwa sasa tuendeleee funga mkanda na kutulia kama twanyolewa wakati ndege yetu ikipaaa
     
  6. Yunic

    Yunic Senior Member

    #6
    Oct 29, 2007
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What happened kwa huyo M'kiti wa CCM wilaya is very sad na kilitushangaza wengi tu. Lakini bwana, sote tunajua viongozi wetu ni selfish kupita kiasi, kama wewe ni "small fish" basi huangaliwi na hupewi consideration hata kidogo. Anayeangaliwa ni the "big fish"! Huyo kapuya angeweza ku-insist kwamba yeye hajambo lakini badala yake apelekwe huyo anayeumwa zaidi, ninaamini wangepelekwa wote wawili. Unafahamu wakati mwingine kinachohitajika ni mtu mmoja tu aonyeshe kwamba "hivi siyo sawa", na kitu kibaya kinarekebishwa

    On the other hand, viongozi wetu nadhani ni washamba pia....kama JK anaona uroda kupanda pipa, sembuse hao wa chini yake? ushamba na ignorance ndivyo vinavyowasumbua!
     
  7. w

    wakudata Member

    #7
    Oct 29, 2007
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Kana
    Kwa mwendo huo wa kuchota mabilions basi wangetuachia basi hizo kazi za BOT sie walalahoi au wangewapa watoto wao ajira kwenye makampuni yao.Si wameshatubrainwash kwamba "mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe"? sasa mbona hatupewi mahali pa kuzitumia nguvu zetu? najua kwa kautaratibu ka 'special clearance'-wala hutumii nguvu!!...yes! they dont need nguvu like us. Sasa sisi makapuku tukimbilie wapi? kila kitu wanachukua wao tu, inauma sana hakyanani. Lakini naona mwisho wa haya yote hauko mbali, itafikia kipindi kila mlala hoi atasema-"BORA TUKOSE WOTE, LIWALO NA LIWE!!"
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Post ya Kapuya kurejea toka India akiwa mzima wakati mwenyekiti wa CCM wilaya aliepata nae ajali anakufa Muhimbili imenitia huzuni kubwa, najuta hata kwanini niliisoma.

    This is very sad indeed!
     
  9. M

    Mkira JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2007
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika serikali hii hasa baada ya azimio la arusha kuvunjwa ni kwamba sasa CCM IMEGAWA WATU NA VIATU!!
    WATU NI KAMA KAPUYA, VIATU NI KAMA HUYO MAREHEMU NA WENGINEO!
    Hapo ndipo mjue kuwa pamoja na wao kuchota hela na kuwa mabilionea wakati hizo hela zilipaswa kuboresha huduma za AFYA,ELIMU NK!

    LAKINI BADO HAO HAO WAKIUGUA HUZIKIMBIA HIZI HOSPITALI ZETU MBOVU CHOKA MBAYA, MHIMBILI WODI YA WAZAZI WANALALA WAZAZI WAWILI NA WENGINE HULALA CHINI YA SAFAFU(ILA HUWEKA MAGOGORO YAO YALIYOCHOKA!

    SI MMESIKIA KARAMAVI NA TISCS YAKE ANABISHANA NA TRA KUHUSU KUCHELEWESHA MAKONTENA BANDARINI!

    NINAKWAMBIA LEO HII KARAMAVI AKIUGUA HATATIBIWA NCHINI ATAPELEKWA ULAYA TENA KWA GHARAMA/KODI YETU!


    LAKINI CHA AJABU HUMU AKINA so and so mtazama pande mia etc.. AU ? MASAMAKI etc kila linalosemwa hata kama ni baya wao hupinga tu! sijui! anyway si mnaona article humu kuhusu mafisadi na watetezi wao humu!
     
Loading...