Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sony vaio 64-bit

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ropam, Dec 14, 2011.

  1. ropam

    ropam Senior Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawasalimu wana-tech wa Jamii Forums,

    Nimepoke computer ya sony vaio model:VPCCB26EC ina processing power ya 64-bit, imekuja pre-installed na windows 7 ultimate 64 bit....but then imekuja na tatizo kubwa zaidi kwamba INATUMIA LUGHA YA KICHINA, nimeingia kwenye control panel (regions and language) nimebadili display language as well as the input language from chinese to english...kuna features zimebadlikia kama maneno yanayosomeka kwenye welcome screen wakati computer ina-boot, previously yalikuwa chinese then sasa hivi yapo in english! ila bado features zingine nyingi zinasoma kichina...kuna hadi program zingine ukiwa una-install inakuletea installation wizard ya kichina.
    Nimejaribu kutafuta OS ya 64-bit nimekosa then Baada ya kugundua OS ya 32-bit inakaa fresh tu kwenye system architecture ya 64-bit nikaamua kufanya fresh installation ya win 7 proff 32-bit kwenye system ya 64-bit...imekaa fresh lakini drivers nyingi zime-miss, na nikijaribu kutafuta driver za hiyo model ya sony hapo, wananiletea driver ambazo ni compatible ni win 7 proff 64-bit...I have been working on this the whole day bila mafanikio!
    Naomba msaada wenu Wataalam wenzangu...kwa mawazo na hata kwa software, NTASHUKURU SANA!
     
  2. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama una muda wa kukesha na kusubiri follow the link ''http://drp.su/'' download the driver park solution ( warning its damn big file) hila humo kuna kila aina ya drivers. Hapa nilipo mimi nina copy ya window7 64bit and a drivers CD ambayo ina drivers zote za windows XP to 7 ya kila computer trouble is i dont know how to upload it hapa.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nipo na hii kitu haijawahi goma kwa machine yoyote, kama uko interested niambie nitakupatia copy
     
  4. ropam

    ropam Senior Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeitafuta sana hiyo OS ya windows 64-bit Zinjathropus, if there is a way ya kunisaidi niipate hiyo OS...let me knw plz!
     
  5. ropam

    ropam Senior Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo interested mkuu...dats y am here!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama driver ya device gani ambayo imekusumbua kupata.?

    Otheriwsie kulingana na hardware unayotaka driver zake jaribu kubahatisha kwa kupekua na kupakua hapa ftp://ftp.vaio-link.com/PUB/VAIO/WIN7UPGRADE/

    chaguua zenye XXXXX _32_XXXXXXXX
     
  7. ropam

    ropam Senior Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimezijaribu zote hizo...but zinaleta the same msg, "your system does not meat the specified requirements for this software", sasa cjaelewa kama ni OS inazikataa hizi driver au specs za PC....driver za graphics na network ndo zina-miss, nimetest karibu driver zote za graphics hapo juu...no success!
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu fafanua zaidi nenda kweye computer management usome model ya hadware ya hizo unazohitai madereva wake .

    Ukijua hasa aina ya VGA card na wireess card iliyomo kwenye hiyo sony itakuwa rahisi kidogo uzipata. Maan unaweza kwenda kjaribu hata site za watengezaji wa chip zenyewe
    eg Atheros Wireless LAN Driver (Wireless) , ATI Geforce (VGA)

    Lakini kama ungekuwa na net nzuri ungepakua tu ile pack ya drivers aliyokushauri jamaa pale juu . Othrwise mwaga data zaidi tuusadie kuzitafuta
     
  9. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Maelezo yako yapo clear, ila kwa ushauri wangu ungebaki na window ya bit 64 (new installation), drivers za bit 64 ni rahisi zaidi kupata ingawa software nyingine zinakataa kukaa kwenye windows za bit 64
     
  10. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  11. ropam

    ropam Senior Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akhsante mkuu...ila window ya 64-bit cjafanikiwa kuipata though PC yenyewe ilikuja na win 7 ultimate ambayo tatizo moja tu ni kwamba hiyo window iliandikwa (coded) kwa kichina.
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha uvivu wewe,nenda kwenye matorrents site, search windows seven ultimate 64bit..piga chini iliyopo na weka ulodownload. Mbna easy tu.
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
  14. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    i hope umeshapata solution. ulibugi step pale kwenye locations. ilikuwa uweke us au uk ili kila kitu ki install kwa english na sio kichina
     
Loading...