Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sony Technology

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 7, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 7, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kampuni ya bidhaa za SONY kimegundua njia mpya au aina mpya ya kamera... for more infomation click the attachment below...
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..click wewe kwanza[lol],kwani ni kamera gani hiyo?maelezo yako mafupi sana!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Nov 7, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unaweza kutumia computer screen (Monitor)as webcam camera...!
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Hii scam imekuwa ikizunguka mara kadhaa katika email za watu. Kwa nini hamshituki?
     
  5. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..ndo maana nilimuambia a-click yeye kwanza!niliiona haijakaa vizuri!nikakumbuka kitu moja ya powerpoint iliyokuwa wanatumiwa watu!
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Si utani baba, na yeye ameliwa ndio maana anawarushia wenzake scam hiyo.
     
Loading...