Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Songs for the season

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aunty Lao, Dec 20, 2008.

  1. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu wahusika za kushinda jamani, mimi na wazo moja, kama itawawezekana, Tutengenezeeni basi hata Christmas carolls kwenye site yetu especially kwenye wakati kama huu. Natumaini watakuwepo pia members wenzangu watakaoweza kuniiunga mkono. Maana kwa kweli all chrismass carolls(samahani kama kuna wrong spellings) ziko kwenye cassete na zingine haziimbi tena basi shida tuu. Kwa kweli katika hili mtakuwa mmenikamilishia my 2008 chrismas muruaaa! Asanteni
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Here you go Lorain, Merry Xmas and a Happy and Prosperous New Year

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=rM64NhYoLqA&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=u4Rq8LBvlsg[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=4AcXHif-mtk&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=stEjTFMb940&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=mWzUp2gUUqQ[/media]
     
Loading...