Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...Songea Wanaokota Mabunda Ya Noti...Wahi Utajirike!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Apr 16, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwenye taarifa ya TBC1 jana , kulikuwa na habari za kimiujiza kutoka huko Songea, ambapo kuna mahali pamegundulika kuwa na kisima au chanzo cha pesa cha kipekee, na watu wengi wa rika mbalimbali wamehamia hapo na wanajiokotea noti za denomination mbalimbali(shs 500/=,1000/=, 2000/= 5,000/= na 10,000!

    Akiripoti tukio hilo la ajabu, mwakilishi wa TBC1 Songea, Gerishon Msigwa aliwasili eneo la tukio, ambapo alihojiana na umati wa watu waliokuwa hapo wakisuburi neema hiyo ya bure, na wengi walikiri kuokota mabunda ya noti, wengine laki moja, wengine 20,000, wengine 5000 na kadhalika, na kwamba ni siku kadha sasa tangu miujiza hiyo ilipoanza kutendeka eneo hilo! ....mwanajamvi ushawahi kubahatika hivi maishani?

    Mimi nimejaribu kufikiria juu ya hili suala, nahisi ni aina fulani ya ushirikina, ambapo baadaye utakuja leta madhara kwa baadhi ya watu, hasa wanaozimiliki baada ya kuokotwa!

    Ama kweli Ukistaajabu ya Musa utayaona ya Bombambili huko Songea!
     
  2. L

    Lweye Senior Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hi! na mie nimejiunga kwenye jukwaa hili la weledi. bilashaka na mie nitatoa mchangu wangu na kupata nafasi ya kuelimika zaidi.
    Siku njema wapendwa!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sasas broda/sisto, kuna jukwaa limeandikwa..UTAMBULISHO!..Nenda huko ukajitambulishe kwanza, hapa ulipokuja si mahala pake...Lakini karibu sana, ndo ugeni wenyewe huu,na mababu walisema .."Mgeni siku ya kwanza mpe mchele na panza, mtilie kifuuni umkaribishe!!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    kweli tuna matatizo makubwa zaidi ndugu yangu..
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahaha
    za kishirikina huwa haziko hivi, wacha waziokote tu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    PJ kwa hiyo wakiziona waziaje ?
    Ngoja niende eneo hilo kwa maombi maalum
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo muandishi wa habari alitakiwa kupiga picha hayo mabunda ya hela na yeye pia angeokota yake hili kuwahakikishia watazamaji wake.au ndio kakuta watu wanasubiri round nyingine zitoke? Tanzania tutakuwa tunabahati sana ,yani baada kupewa madini na kushindwa kuyatumia kukomboa maisha yetu sasa tunapewa second chance na safari hii tunamwagiwa pesa kabisa moja kwa moja loooool.
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mzee mwenye nyumba, Hizo ni dalili za kukithiri kwa umasikini, kukata tamaa na kukinai maisha, Haiingii akilini ni kwa vp unaweza kwenda kusubiri pesa zidondoke?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wakwetu twende tuwahi huko, tusije baki sie tu....ngoja nikate tiketi...hivi ni meli ya saa ngapi tunaondoka nayo?
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Meli ya mchana saa 9 hadi Dar, then pale tunachukua KISWELE hadi eneo la tukio...Kumbuka kubeba viroba vya kutosha!
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Utamgoja wakwenu PJ mpaka mwaka kesho,ndio meli ya kwenda Songea itakapokuja sijui kama mtazikuta hizo noti zinawangoja; Shukuru Kawambwa kaua wizara ya miundombinu meli zote zimehalibika!!
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mkuu viroba vya kutosha vinakuwa vingapi?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Zina tofauti gani na fedha bandia?
    Isije ikawa watu wanatupa fedha bandia baada ya kushindwa kuzibadilisha na halali
     
  14. elimumali

    elimumali Senior Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yale yale ya Muota manyoya Salender Bridge!
     
  15. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Muda si mrefu utasikia waziri kaingia mkataba na kampuni la nje waje wachimbe na kuzisafisha hizo fedha.
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Watanzania twapenda sana vya ubwete....t-shirt za bure, msosi wa bure, vyakula vya bure.. Aibu tupu!!
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukiwa masikini na mwenye njaa unaweza kuambiwa na ukaamini jambo lolote hata lile ambalo liko dhahiri ni uongo kama hili.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizi zitakuwa zilifichwa na majambazi/wezi baada ya kuibiwa au ni wale watu wasiojua maana ya benki wamefariki na kuziacha chini ya ardhi.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahaha Jamani Bibi KALEMBWANI karudi nini? maana miaka ya 80' kuna bibi mmoja alikuwa mganga wa kienyeji maeneo ya ifakara huko akiitwa KALEMBWANI lkn alisifika sana Songea kwa uganga wake machachari hahahaha
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nakumbuka usemi huu kwa Tanzania yenye neema yawezekana....makao makuu ya benki kuu yahamie hapo. Wtz tunavimbwanga kweli kweli duuh !!!!!
     
Loading...