Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya JK!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Oct 27, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 12,799
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    Wanauliza miaka yote 50 walikua wapi kuzitoa hizo ahadi?
     
  2. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli Bongo Lala
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Safi sana, mwaka huu hatudanganyiki kwa chochote!!!!
     
  4. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawashauri watani zango wa Bombi, Nyumbi hii, Wasiishie hapo. watunze kadi zao wakapige kura. Ndiyo ukombozi wao. Msiklizeni Dr. Slaa live CLOUDS FM.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,174
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dk anakuja huko songea wabwanji!
     
  6. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,738
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wa songea siwaamini hata kidogo, ni usanii tu!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,386
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Picha tafadhari!
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii ilitakiwa ifanyike kwa kila jimbo kukomesha huu upuuzi wa fulana. eti ndio kivutio cha kuchagua mtu!!. Fulana ni dalili za rushwa.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmenikumbusha yule Mbwa Immigration (RIP) wa Sumbawanga,Mbwa aliyevishwa T-shirt Tarime (RIP) Sijui kama huyu wa Songea bado yupo hai...
     
Loading...