Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SONGEA: Maandamano yameanza upyaaa, mabomu yanarindima!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amoeba, Feb 23, 2012.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Niko songea muda huu, polisi wanarusha mabomu ya machozi ovyo.

    Kuna taarifa ambazoo sijazithibitisha kuwa mtu mwingine ameuwawa mchana huu, na nyingine zinasema wananchi wamekamata wauwaji wawili, nachoweza kuthibitisha ni maandamano na mabomu ya machozi. Nikipata za ndani kutoka kwa wenyeji nitazileta hapa.

    Kamanda ni heri ajiuzuru!
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa taarifa.
     
  3. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu,amani iliondoka,ukabaki utulivu,nao unaondoka?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Jamani nini tena? Vita ya majimaji au?
     
  5. B

    BMT JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    obwe la uongozi,kaz ipo mpaka tfike 2015
     
  6. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This country needs revolution.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee saa hizi inaelekea usiku, madhara yanaweza kuwa mabaya, hivi kwanini polisi hawawachukulii hatua hao wauaji na badala yake inawalipua tena Raia...watu wa haki za binadamu pliiz, Mama bisimba ingilia kati
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hv aliyewaambie amani itapatikana kwa mitutu nani, wamuulize gadaff
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Dont worry my friend tutabaki na uzezeta.
     
  10. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa sasa kweli tz na ccm imefika mwisho
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    haki haipatikani sokoni lazima kupambana viva wanasongea.hizi sio enzi za ndio mzee.!
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi Baba MwanaAsha akiwa kama Amiri Jeshi mkuu, anatoa maagizo gani kwa hawa askari ambao wanakua wanaua na kunyanyasa raia ambao wapo katika harakati za kudai haki zao???
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mpaka mchana huu mji wa Songea umekuwa na utulivu ukilinganisha na siku ya jana. Watu wameonekana wakiendelea na shughuli zao kama kawaida huku wengine wakiwa katika vikundi wakijaribu kutafakari yale yaliyojiri jana na mustakabari wake.

    Mchana wa leo kunatarajiwa kuwe na kikao cha mkuu wa mkoa na wananchi, hivyo wananchi wanajiandaa kwenda katika kikao hicho na kutoa dukuduku walilonalo kuhusu mambo yaliyojiri siku zilizopita.

    Polisi nao wameonekana wapo katika doria katika gari lao wakizunguka mitaani.

    Tutaendelea kupashana habari kadri matukio yanatokea.

    Mchana mwema.

    Chanzo: Songea Yetu: Songea shwari!

    Ina maana mambo yamebadilika jioni hii?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yuko zake kwa David Cameroon wanamalizia kujadili mikakati ilee ya ucameroon
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Moja ya status kwenye Group ya Wanasongea Facebook dakikia 26 zilizopita: "Jaman ya jana yale POlisi na wananchi Ruvuma mabomu yameanza kutumika tena mungu tunusuru jaman sahizi tunarudije nyumbani jaman jaman Songea tunakwisha!"

    Alipoulizwa kama yameanza tena anadai: "Sahizi jaman ni ghafla tu kazi zimeanza mabomu yanarushwa huko nje nipo hapa ofisin kwetu tumejifungia ndani hakutokeki kabisa."

    Log In | Facebook
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...naamini muda si mrefu yataanza mauaji ya visasi kati ya raia na polisi.
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    "Watu wa Songea hawana hizi tabia kabisa,...... Kuna mkono wa siasa" Kamanda Kamhanda.

    Watu wanadai haki zao, mnasingizia siasa. Hata wafute vyama vyote vya upinzani, hawatafuta kiu ya watu kudai haki na mabadiliko.
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  19. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo ni mazito huku ndugu zangu. Na usiku huu huenda ikawa mbay sana
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Akihojiwa na radio moja inayorusha matangazo yake hapa Songea kiongozi mmoja wa ngazi ya juu katika jeshi la polisi hapa mkoani alisema maandamano yaliyofanyika jana hapa mjini yameshinikizwa na vyama vya siasa na wanaharakati. Huku akishindwa kusema ni chama gani kilichoshinikiza maandamano hayo ambayo yeye anayaita vurugu.

    Aliongeza kusema kuwa wanasiasa na wanaharakati hao waliwahonga watu pesa ili waandamane. Alipoulizwa anauhakika gani na hilo akasema hizo ni taarifa za kiinterejensi. Alipoulizwa kuhusu polisi kutumia nguvu zaidi katika kupambana na waandamanaji yeye alisema inapobidi nguvu lazima zitumike, lakini itaundwa tume ya kuchunguza mauaji hayo.

    Chanzo: Songea Yetu: "Siasa chanzo cha maandamano Songea"

    Akizungumza na waandishi wa habari jana ofisini kwake Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Ruvuma Michael Kamuhanda alisema kuwa wananchi wakiwa kwenye maandamano hayo walivamia Ofisi za Chama cha Mapinduzi Manispaa ya Songea na Chama cha Mapinduzi Wilaya ya Songea Vijijini walipiga mawe milango na kisha kuchoma bendera na kuleta hasara za mali nyingine za chama hicho, walivamia Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Songea na Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma,walivamia Ikulu ndogo walipiga mawe, walivamia Kituo cha Polisi na kupiga mawe na kuharibu baadhi ya magari ya wananchi.

    Chanzo: Songea Yetu: Vurugu Songea askari polisi mbaroni‏

    Wakati huo huo, kupitia mtandao wa facebook mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe anasema: "Napenda kutoa pole zangu za dhati na masikitiko kwa ndugu zetu wana Songea kwa kile kilichojiri leo, kwa Jeshi la polisi kuendelea kufupisha maisha na idadi ya Watanzania wenzetu wasio na hatia pia kuwapa wengine vilema vya maisha kwa risasi utafikiri walikuwa ni majambazi, waharamia, nk! Je na tutaendelea kutoa pole zetu mpaka lini kwa makusudi ya Serikali ya Chama cha Mapinduzi na Jeshi la Polisi nchini?. Si wakati wa kumuogopa mtu sasa bali ni wakati wa Mapinduzi mwananchi amka."

    Chanzo: Log In | Facebook
     
Loading...