Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Songea: Leo CCM wanafanya mkutano wa hadhara, kesho CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, May 12, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu: Nimetua Songea (Nyumbi bombi)

    Chama cha CCM kinazidi kujichanganya leo hii kinafanya mkutano mkubwa wa hadhara katika viwaja vya majengo, ambapo CHADEMA wanafanyia hapo mkutano wao baada ya maandamano ya zaidi ya km4, magari ya matangazo chameda yameshaingia na baadhi ya makamanda ili kuweka mambo sawa. cha ajabu CCM nao leo wanafanya mkutano wa hadhara kama kawaidi kila kata , mtaa kinamama na nguo zao za kijani pia fuso kubeba watu wa vijijini, hii inaashiria nini? Je ni kitengo cha propaganda CCM ama ni Mh. Nchimbi anataka kuhatarisha Amani? kazi kweli kweli...
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo Nchimbi n kawaida yake, mara kwa mara anafanya hvyo pale CDM wanapotaka kufanya mkutano. Nakumbuka mwaka jana nilikuwa hapo majengo p/s nchimbi kakusanya wamama kbao toka sehm tofaut kwa malor kuja mkutanon na kuwagawia elf 2 kila m1.
    Sijui kwa kuwa yy n wazr ama ndo nn sasa. Nashukuru CDM last electn hapo songea mjini tulpata kata 5 kati ya 11.
     
  3. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hawana kitu cha kuwaeleza zaid ya propaganda.na hawa wameona cdm ina mkutano hapa nao wanaiga wala hawakupanga kufanya mkutano.lakini sisi tupo hapa mjini hatudanganyiki.kesho tutajaza uwanja wa lizabon.
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Nape acheni kuzurula na kupiga bla bla, tuleeteeni maisha bora angalau hata kwa Kata moja iwe mfano hai!
    Kama Cdm na uongozi wa wake ni mafisadi chukueni hatua inayo stahiki!
    Sasa na nyie wenye mamlaka na dola mnalalamika!
    layman tufanyeje?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hilo ndo laaajabu hakuna ambaye yuko responsible kila mtu ni kulalamika tuuu!
    eeti hata ccm wanalalamika cdm nimafisadi wa pesa za ruzuku sasa sisi tumwambie nani matatizo ya nchi hii!
    Kwani sheria za matumizi ya ruzuku hazipo??
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Ile tabia ya kujificha nyuma ya pazia la DOLA wameona hilipi. Ni vizuri wametambua kuwa hawana hati miliki ya kutawala Tanzania na kuanzia sasa wanatakiwa wajibu hoja si kutumia kutumia police.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hauwezi kurusha picha za leo na kesho?
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Speaker Mkutano ukianza ntarusha picha kwa sasa hamna issue ila magari ya CCM ya matangazo mji mzima kelele wanaweka taarab
    na kuhamasisha watu wajitokeze
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndio ccm! Ni taarab, majungu, mipasho, udaku, mwisho kabisa ni ufisadi!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kila chama kina haki kufanya mikutano yake ya hadhara pahala popote na siku yoyote katika masaa ya asubuhi mpaka maghribi ili mradi tu wasivunje sheria za nchi.

    Wote wana haki. waache wapambane katika kujenga na kutoa hoja.
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Labda itawasaidia CCM kujua tathimini yao kwa jinsi walivyonawafuasi,kama jeshi la polisi limewaruhusu kufanya mkutano siku ambayo iliombwa na Chadema ni vizuri wananchi wataamua wanaenda kumsikiliza nani ninachojua kata nyingi za hapo mjini songea ziko chini ya uongozi wa madiwani wa Chadema kwa hiyo CCM wasijewakajitumbukiza kwenye kufanya fujo manake wanajulikana
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Usisahau na ushirikina na uzinzi
     
  13. t

    tumpale JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waacheni wamechanganyikiwa hao, oneni nape anavyoweweseka. waache wapeleke malori kubeba hao wakina mama, chadema mwendo mdundo. nape mshahara ni ufisadi pole kijana maana udhaifu wako wa kuchanganua mambo umeanza kuwekwa hadharani.
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na rafiki yangu wa Namabengo anasema wakina mama wamepewa jezi jana na hiace leo zinasomba. Chadema wanatumia mil 7. kwa siku 3 za maandamano wakati ccm wanatumia mil 24 kwa siku moja ya maandamano.
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri maendeleo ya mkutano wa leo na kesho
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mkutano utakuwa wa akina mama tuu na Chadema wapo wapi leo
     
  17. u

    uncle mimi Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeambiwa ccm wamekopa pesa bank kwaajili ya kuwalipa watu wa kwenda kwenye mkutano.hivyo nawashauri wananchi wazichangamkie hizo pesa za nguvu.ni nape katuma kupitia account ya mwenyekiti wa ccm mkoa na waziri nchimbi.chadema inatisha
     
  18. u

    uncle mimi Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu moto wa chadema utafanya chama cha mapinduzi washindwe kutekeleza ahadi zao kama walivyoahidi kwa kuwa kila siku wanawogo
     
  19. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Wamesha zeeka kama kuku ni wa kuchinja maana uwezekano wa kutaga tena haupo!
    ccm jamani mnatuboa, tumeshawachoka fursa ya kuongoza nchi bila lengo wala maendeleo nyie naona ni viranja!
    Yaaani hilo la kuzunguka kupiga bla bla mnaona ni wazo j
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    2015 patachimbika, unaona leo, bado miaka mingapi? Masikini CCM!:mod:
     
Loading...