Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo: Uraia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chapa Nalo Jr, Mar 8, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Chagua jibu sahihi

    1. Rais wa Tanzania ni........
    (a) Lyatonga Mrema
    (b) Jakaya Kikwete
    (c) Rostam Aziz
    (d) Dk. Slaa
    (e) Yusuf Makamba

    2. Makao Makuu ya Tanzania ni....
    (a) Bagamoyo
    (b) Dar Es Salaam
    (c) Dodoma
    (d) Karatu
    (e) Popote Tanzania
    3. Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama wa Tanzania ni .....
    (a) Omary Mahita
    (b) Sheikh Yaya Hussein
    (c) Zakaria Kakobe
    (d) A. Kinana
    (e) Hakuna jibu (neither of the above)

    Kwa maswali zaidi tembelea tovuti hii; < wwww.mtafarukutanzania.info.comtena/jiulize >.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    1. f (kila mtanzania ni rais)
    2. e
    3. f (who cares?)
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    try my guess. sina uhakika tichaaa.
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mimi mwalimu, mimi mwalimu, mwalimu, mwalimu, mwalimu, mimi mwalimu,

    Majibu yangu ni.......

     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Ok, ngoja nikanunue kalamu ya wino mwekundu ili niweze kuweka pata au kosa kwenye majibu yenu
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!
     
  7. c

    carefree JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Duh mbona muuliza swali hapitii kuhakiki majibu kama ni sawa
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Nimekosa kalamu nyekundu maduka yote ya uswahili kwetu, but in fact wote mmepatia na suburini zawadi zenu, ambazo ni hizi;-

    1. Naheshimu mawazo ya kila mmoja
    2. Tanzania kwa sasa ni mtafaruku
     
Loading...