Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo muhimu kuhusu ''Chumvini''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sizinga, Jun 20, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Niliahidi nitakuja na mada muhimu inayohusu madhara/side effect kwa wale watumiaji wa kunyonyana wakati wa kufanya ngono-lugha rasmi ni kwenda chumvini. Kwanza tunajiaminisha kwamba hivi ni vitu tulivyokopa kutoka kwa watu wa magharibi/wazungu na tumeviingizwa katika ''system'' na tumejiaminisha kwamba inaleta muhamko(woman genital stimulation) wa kimapenzi pindi mdada/mkaka ukifanyiwa hivi. Labda niseme tu chumvini si lazima,ingawa inaongeza heshima na ustadi wa mapenzi.


    Kwanza nianze kwa kusema hivi, kutokana na odors ya kimaumbile ni vizuri kwa guys kwenda chumvini pindi mwenza wako akitoka kuoga, hii itaepusha ile feeling kwamba chumvini ni 'uchafu' na mara zote huwa tunatumia ulimi na lips kufanya haya, na mara nyingine vidole hutumika pia. Sasa niendelee na mpangilio wangu kwa jinsi nionavyo na nilivyopitia-pitia baadhi ya news kuhusu hii kitu na mifano ambayo hapo awali nilikuwa sijajua ilisababishwa na nini lakini badae nikaja kujua.


    Magonjwa yote yanasobabishwa na kungonoka(Sexual Transmited Diseases) yanapatikana vile kwa kutumia/kwenda chumvini. Hii ni kwa wote. Kama yale majimaji yatakuwa infected like HIV au bacteria basi mlambaji atakuwa ameathirika. Sasa angalia, ukilamaba halafu ukameza mate ni kwamba hawa bacteria wanakuwa transfered kwenye koo,wanaenda tumboni,wanatapakaa kwenye urethra, cervix, testicles na wanasababisha matatizo mpaka kwenye ovaries. Hapa nishauri kitu kimoja, tusipende kunyoa (ma.vuzi) few hours before sex, hii itaepusha risk ya kupata HIV, either kwenye kusex au kwenye oral sex.


    Ukiendekeza sana chumvini kuna uwezekano wa kupa Head and Neck Cancers ambayo ina-attack sana Mdomo, Pua, Sinuses na Koo(throat). Sasa hivi kuna ongezeko kubwa sana la oropharyngeal cancer, hii ni kansa ambayo inakua kwenye tonsas(tonsils) na katika base ya ulimi kwa ndani ambayo ni kwa watu hata sigara hawazuti na mostly ni vijana, hii si nyingine ni practise ya Oral Sex. Na virusi wanaosababisha hizi cancer wanajulikana kama HPV(Human PapillomaVirus),hawa wanainfect genital, mdomo na throat. Kuna chanjo na baadhi kuna medical treatment.


    Kuna watu wameumwa magonjwa ya ajabuajabu baada ya kwenda chumvini, hii inahusisha midomo kuvimba, mapele n.k, hii inawezekana ni aina mpya ya magonjwa yanayoweza kupatikana through cunningulus na felatio. Wakati nipo sekondari kuna rafiki yangu mmoja alifanya ngono isiyo salama na msichana ambaye alikuwa yupo kwenye 'circle-MP' jamaa baada ya siku kadhaa dudu(penis) lilivimbiana likawa linatoa denda, muwasho na maumivu makali. Yeye akawa anaficha lakini baada ya kuzidiwa ikabidi aeleze hadharani. Sema uzuri ni kwamba kule kijijini kulikuwa na wataalam, hakutuambia aliponaje lakini alichosema ni kwamba alinywesha jivu fresh la asubuhi, kakorogewa kwenye kikombe then kapewa, na baadae hali ikawa shwari.


    Kiutaalamu zaidi ni kwamba Oral sex infections zake ni ndogo ukilinganisha na vagnal intercourse. Kwahiyo tuwe waangalifu kwa wenza wetu. Sio unakutana tu dada kitaa siku mbili mnaanza mahusiano unaenda chumvini,sio fresh et all.


    Wasalaam!!
     
  2. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks buddy for a nice msg, message has been delivered
     
  3. M

    Makubi Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Nimekusoma aixee chumvini kumbe akufahi
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hapana Mkuu inategemea na usafi na tabia ya mhusika. Kama ni mtu aliyetulia habadilishi wanaume huku na kule, ni msafi wa mwili na nguo na pia huangalia afya yake kwa vipimo kila baada ya muda fulani ili kuhakikisha yuko salama basi hakuna ubaya wowote. Inasemekana kinywa ni kichafu zaidi kuliko kule mahala

    Vagina or Mouth?... | Facebook :)
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Pigo kweli kweli, sasa itakuwaje???? bila chumvini?? muuuumuuuu
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Haa..batani za 'thanx' na 'like' mbona sizioni?ni kwangu tu ama?
     
  8. s

    shoshte Senior Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni kweli mtoa mada pia kuna vitu vinaitwa Normal flora kitaalamu yaani hawa ni wadudu wanakaa sehemu moja kwa mfano mdomoni pale mdomoni wakiwa pale hawana madhara ila wakihamishiwa sehemu nyingie wanaleta madhara km Lacto bacillus ni normal flora wa chumvini sasa akihamishiwa mdomoni ndo maana unaweza ukawa katika risk yakupata oral cancer kama mtoa mada alivyosema hapo juuu tusiige kila kitu let us be ourself
     
  9. l

    lauti Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh,sijui?ila kuacha ni ngumu jaman!sema ka alivosema mtaalamu,kuwa na mtu mmoja mnaeaminiana na msaf,chumvin kuna utamu wake jaman,ka nusu pepo yan!
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwa kuongeze tu, kwa wale wanaokwenda chumvini, waelewe kuwa the main purpose ni kumpa hamasa mwanamke na hii haina ulazima wa kutumia mdomo wote unapokuwa chumvini kwasabau unakuwa una play na clitoris, you can only use ulimi tu kitu ambacho kitakupunguzia risks za magonjwa.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    kila kitamu kina madhara yake, iga iga sisi yani ndo wala hatutishiki na madhara yanaayosababishwa na vitendo vya kingono
     
  12. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwanzo skujua kwa nn panaitwa Chumvini, nilihic ni jina2 kumbe lina implication flani bwana. Nimejua hilo hv majuz.
     
  13. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa hii mada, Mwana JF yeyote atakayeendelea kwenda chumvini ni kwa upendo wake mwenyewe.
    Mwenye masikio ya kusikilia na asikie l; Mwenye macho ya kuonea na aone lakini pia Mwenye akili ya kuamulia na aamue sasa.
     
  14. M

    Mwanza One Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya yooote ni ubatili na kujilisha upepo!
     
  15. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Bwana Sizinga huwa napenda sana unavyojitahidi kuwa Daktari kwa wana jf, unaonaje usomee kabisa ili nia yako nzuri ya kushauri kitabibu iweze kutimia?.

    Nakupongeza sana kwa jitiada zako, pia nakushauri uwe unafanya consultations na wataalamu husika kabla ya ku post mada, au kwakuwa siku hizi unaweza ku google kila kitu kwenye mtandao fanya hivyo kwa kupata majibu mazuri. kwa mfano katika hili, ebu google vagina atlas itakwambia kila kitu kuhusu kiungo hiki cha uzazi.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Hii inatokana na miili kuwa ya baridi, mtu hupati joto/hamu hati wakutafunetafune, loo..!
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa link...vp lakini mkuu!! za kitambo?? usisite kunitoa kasoro bana..mi naamini ni sehemu ya kuelimishana tu and still naisubiria ile mada yako ndeeeeeeefu uliyosema unaiandaaa kwa ajili ya wanajamvi..imefikia wapi?? All the best broo!!
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mambo yote chumvini kaka hakuna mtu kufake utamsikia tuuu am kamiiiiiing!!!!!!,ila lazima uwe mtundu flani siyo kukurupuka utaibiwaaaaa!!!
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Hivi huu utumwa wa kifikra kudhani kila kitu 'kitamu' au 'kizuri' basi asili yake sio sisi na tunaiga tuu toka kwa 'wazungu' au sehemu nyingine za dunia itaisha lini? Cunnilingus haijaanza leo ati, ipo centuries na centuries...just because wenzetu (hasa waHindi) walidocument kwa maandishi na michoro haina maana hao ndio waanzilishi na sisi wagiaji tu! Kuna evidence gani kuwa sisi (waAfrica/waTanzania) tukipeana raha kwa mtindo huo basi tumeiga? Au kwa sababu hatutengenezi 'porno' tukasambaza dunia nzima basi tumeiga!

    Cha muhimu ni kufuata ushauri wa kitaalam alioutoa Sizinga (Thanks) ili tusipate madhara aliyoainisha, lakini sio kusema we dont deserve that pleasure sababu tu ni kuiga!
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa mkiacha itakuweje, wengine bila hiyo kitu hatuenjoy! Kuhusu usafi ni swala muhimu na kwenu wanaume pia, some of u guys when we 'go down' tunakutana na bonge la harufu!

    Nami nilisoma sehemu, kuwa our things r relatevely safe than mouthes; but we kiss all the time!
     
Loading...