Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo la Uraia: Kuwajua Viongozi Wetu wa ki-Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Genda, Oct 21, 2010.

  1. G

    Genda Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Somo la u-Raia: Katika Kuwajua Viongozi Wetu wa ki-Siasa.

    Ni nani mwenye data za CV za hawa wagombea-wenza (u-Rais) na vyama vyao katika mabano?

    Rashid Yusuph Mchenga (APPT-Maendeleo)


    Mzee Said Mzee (CHADEMA)

    Juma Haji Duni (CUF)

    Omari Juma Ali (NCCR-Mageuzi)

    Abdallah Othman Mgaza (TLP)

    Mohammed Ibrahim Hamad (UPDP)
     
Loading...