Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo la Ufisadi larasimishwa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Jun 13, 2011.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tanzania haishiwi vioja. Punde kupitia kupitia taarifa ya Habari ya Mlimani TV nimemwona Jaji Mkuu-Chande, Lau Kego Masha-IMMA Advocates na mwakilishi wa UDSM wakizindua mpango wa kuwajengea uwezo wanasheria wetu wapatao 170 katika sheria za mikataba. Lengo ni kuhakikisha eti wanasheria wetu hawaingii mkenge kwenye mikataba hasa ya kimataifa. Suala zima ni jema lakini hofu yangu ni uwezo na unadhifu wa IMMA katika masuala ya ufungaji wa Mikataba yenye tija kwa Taifa. Isijekuwa badala ya kujenga uwezo, tunaimarisha kizazi cha ufisadi kwa kutoa mbinu za ki-DEEP GREEN FINANCE
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masha,Chande nao hawajui,wataongozaje wengine?mpango wao wa kula hela kiaina basi
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Busara zaidi ni kutulia mkazo somo la ethics na morality labda taifa litaepuka hili janga la unbridled ufisadi.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanatafuta posho hao wamefulia
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao watakua wanakamchezo wanataka kukacheza!
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tayari wameisha ingiza timu uwanjani.
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani atafundisha hilo somo yaani tukisikia analosema, tukasoma notisi zake na tukalinganisha na maisha yake vitaenda kinyume na MAOVU?
     
Loading...