Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

somo la uchoraji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Blaine, Sep 21, 2012.

  1. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    please changieni opinion zenu. hawa ni wanafunzi wa uchoraji (painting)
    4f3aaa94beb4a.image.jpg huyu ni dada halisi sio mwanasesere
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Na hiyo ni topic on how to render curves and hyperpolic paraboloid curves...hiyo kitu huwa balaa anapoletwa mwanamke wa ki-africa mwenye minyumbuliko mwili mzima...utata mtupu na lazma nusu 3/4 ya male students wanafeli somo hili.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama uchoraji wenyewe ndio huo basi hicho chuo kina wanafunzi wengi wafanya ngono
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa napenda sana kuchora na upakaji wa rangi. Picha zangu zilikuwa zinakubalika sana kwa waalimu. Mambo ya kuchagua masomo yakafanya niliache hilo somo kwa shingo upande.
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah itabidi nijiunge na hiyo fani haraka.
     
  6. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Address please!
     
Loading...