Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo La Leo Kutoka kwa Mzee Mwanakijiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamoto, Mar 20, 2011.

  1. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimekuwepo hapa JF kwa muda ila mara nyingi huwa na soma tuu (lurker). Katika watu ambao hupenda kusoma makala zao ni Mzee Mwanakijiji. Nadhani kila mtu anamfahamu ila ningependa kumshukuru kwa kutukumbusha kitu kimoja ambacho ni mfano wa kuigwa kwa wengi hapa jamvini..

    Huyu jamaa anaongoza kwa kubandika makala hapa na makala zake ni nzuri ila si wote wanofurahishwa na makala zake. Huyu Mzee huwa ana "hit home" kiasi kwamba mara nyingi hupata majibu mabaya na yenye hasira kutoka kwa wasiopendezwa na hoja zake.

    Cha ajabu kila anapopata hayo mapigo huyu Mzee huwashukuru hao waliomponda kwa kubonyeza "thanks button". Yaani nilikuwa najiuliza ni kwanini huwa anafanya hivyo? Katika kutafakari nikakumbuka katika maandiko tunaambiwa tushukuru kwa kila jambo.

    Asante Mzee Mwanakijiji kwa kutukumbusha hilo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu na wewe unataka thanks nini?
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thanks for making me laugh
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Chamoto

    umenena ... kwani ukipigwa kofi shavu la kushoto na geuza tena shavu la kulia ....
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Cha baridi tusitaniane hapa, wewe kweli mtu kakupiga mkofi then umgeuzie shavu la kushoto nalo akutandike? Nenda hata kwa kakobe kampige kofi uone...haya ni maandishi yapo tu kwenye bible na hakuma mtu anayeyatekeleza
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lol naona leo unausongo na mimi, haya bwana

    Ila ni kweli kwa binadamu ni vigumu kurudisha mema lakini tukimshirikisha Mungu yeye atatuwezesha. Maana yake ni kuwa kama mtu amekutendea kosa huhitaji kurudisha kosa. Ukipitia makala za mwanakijiji na kuona jinsi baadhi wanavyo mkejeli nadhani ungenielewa.
     
  8. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    unajipenekeza?
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi ndiyo nini vile?
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Thanx.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ikifika mahali mpaka kamati inakulaumu ujue ni impact yake imekwenda mbali, huyu jamaa huandika habari zinazogonga vichwa vya watu tena za kiuchunguzi! Nampongeza sana MKJ
     
  12. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe ndugu
     
  13. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani umegongo penyewe kabisa.
     
Loading...