Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo la bure kwa watakaojiunga na vyuo vikuu kwa mwaka huu 2012..!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, Jul 13, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mademu wa Chuo ni wajanja sana wamewapanga Wanaume wa chuo katika makundi makuu matatu kama ifuatavyo..!! Ili kutimiza haja zao za kimapenzi

    GROUP1¤Hawa Wanaume ni kwa ajili ya Pesa..siku zote mademu wa chuo hawana nia njema na mapenzi ya kweli kwa hawa wanaume lengo lao kubwa ni kuvuna pesa na mwisho wa siku anapewa mguu..!! Au kwa jina lingine penzi.

    GROUP2¤ Hawa ni kwa ajili ya academic issue..mara nyingi hawa wanaume huwa saidia hawa mademu siku ya paper na mwisho wa siku jamaa anakula mguu bureee

    GROUP3¤Hawa wanaume wana bahati sana na mara nyingi hupewa mguu bure na siku zote mademu wa chuo huwa wana true love kwa washkaji even if jamaa ni masikini na hajiwezi ki academic so jamaa mwisho wa siku anapata MBUNYE a.k.a Mguu buree bila hata jasho

    *CAUTION/TAHADHARI*
    Mademu wengi wa chuo ni Sungura tope na ukimshika vibaya anakuachia doa la maisha so ndugu yangu unayekwenda kujiunga na Chuo kikuu kwa mwaka huu kuwa mwangalifu sana we kama unapenda chupi jitahidi sana unapoenda kumshika sungura jitahidi sana kuvaa Soksi..BE AWARE THAT AIDS KILLS..!!
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaa hivi kumbe du kazi kwenu !
     
  3. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ndio hivyo mkuu mambo ni mazito sana pande hizo za chuo
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    walai walai!! sasa tutajuaje tuko group lipi??
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante kwa somo zuri,Mungu anisaidie ili niende huko chuo.
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Umri wangu miaka arobaini, nina kitambi na vijisenti kidogo, kipanga hasa! Hapo nitakuwa kundi gani?
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    hahahah namba 1 linakuhusu utachunwa mpaka hilo tumbo
     
  8. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    karibu sana mkubwa huku kuna watoto wazuri zaidi ya wavenezuela na walatino kazi kwako
     
  9. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    karibu sana mkubwa huku kuna watoto wazuri zaidi ya wavenezuela na walatino kazi kwako
     
  10. S

    Slaker JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante xana broh
     
Loading...