Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo kutoka kwenye mgomo wa madaktari na posho na posho za wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Feb 1, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Serikali imeridhia Posho za Wabunge ziongezwe, lakini imegoma kusikiliza (sio kuongeza)
    maslahi ya Madaktari hata baada ya wananchi kutaabika kwa kukosa huduma za afya
    kutokana na Mgomo wa Madaktari unaoendelea ili kuishinikiza serikali ikae nao na kuzungumza
    namna ya kuboresha maslahi yao. Tunajifunza nini kutokana na Matukio haya, hasa kwa kuoanisha
    umuhimu wa makundi yafuatayo katika Jamii yetu.

    SERIKALI --- WANASIASA---WANANCHI--WAFANYAKAZI.

    Moja ya somo ni kwamba, Si kweli kwamba serikali yetu ni serikali ya watu, iliyochaguliwa na watu,
    kwa manufaaa ya watu (Government of the people, by the people for the people).
    Bali hii ni serikali iliyopo kwa Mujibu wa Katiba na sheria zake. Hivyo, haioni, na wala haitatokea ikawajibika
    kwa wananchi.

    Watanzania wanatakiwa wafumbuke macho sasa na kuangalia mambo haya kwa mapana zaidi,
    serikali hii iko radhi kushirikiana na wanasiasa bila kujali matakwa ya wananchi na makundi yao
    yote, kama wafanyakazi, wanafunzi, wakulima n.k

    Na kwamba, hata wanasiasa wenyewe sio watu wa kuaminika kwamba wana dhamira ya dhati ya
    kutetea masilahi ya wananchi huku wakijua wanaweza kujiingiza kwenye migogoro na serekali,
    Vyombo hivi viwili (Bunge na Serikali) viko karibu zaidi ya ukaribu wowote uliopo kati yao na wananchi.

    Wananchi tufunguke macho, tatizo sio serikali pekee, ni vyote, serikali na bunge. Na tusipofisha mahusiano
    yao, basi tutaendelea kuona bunge linaloendeshwa kwa hisia zisizo na tija yoyote kwa wananchi mpaka
    siku Yesu atakaporudi.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    du mpaka YESU atakaporudi ngoja nipite sijakuelewa ntarudi baadaeutakapoamua WaTZ wafanyeje juu ya posho hizo na mgomo wa madaktari
     
Loading...