Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sometym hii tab haitaki kukloz je ni normal au?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Oct 18, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii ni ile tab(sizani kama niko sawa) yaani zile information za mobile broadband nnapodisconect modem na kutaka kukloz inagoma ila inakubali kuminimize tu ila haitoki labda nikizima na kuwasha laptop ndio inatoka hivi tatizo nini au ni sawa?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inatakiwa kuiclose kwenye logo yake maeneo ya menu bar..
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bonyeza crtl + alt + delete,halafu click hyo program shuka kwenye end process
     
Loading...