Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Something has to be done

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ADUI, Feb 2, 2010.

  1. ADUI

    ADUI Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Utandawazi una mema na mabaya yake.

    Kwa hili nitakalozungumzia hapa ni kwa upande wa ubaya wake hasa upande wa maadili.

    Teknolojia ya kupiga picha (mnato au video) na kuzituma ni nzuri lakini kwa hapa tulipofikia, something has to be done for sure. Kuna video ambayo imesambaa hasa kwa wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu hapa nchini. Video hii inaonesha vijana wawili, wa kike na wa kiume wakifanya ngono. Inadaiwa vijana hawa ni wanafunzi wa vyuo fulani hapa jijini Dar es salaam.

    Iwe ni kwa makusudi au bahati mbaya video hiyo kusambaa lakini hiyo inaashiria mmomonyoko mkubwa wa maadili, na naamini hatua za ziada zinahitajika kuanzia ngazi ya familia hadi taifa, vinginevyo hali itakua mbaya zaidi ya vile tunavyotarajia. Sidhani kama kuna mzazi yoyote anayeweza kufurahia aibu hii.

    Ni maoni yangu tu.
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi wanapopigana hizo picha ndo mapenzi yananoga
    Huo ni ubaradhuli
    waache walipe
    next time waache ushamba..
    Privacy should remain privacy forever!!!
     
Loading...