Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

some times in April.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Biggest IQ, Feb 25, 2011.

  1. T

    The Biggest IQ Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu tumekuwa tukingojea sana ni siku gani tutafanya yale waliyofanya wenzetu wa Tunisia,Misri na sasa Libya.Habari za kuaminika zinadokeza kwamba ifikapo April mwaka huu serikali ya 'Mkwere' lazima itoke madarakani.
    Chanzo hicho kutoka 'Nyumba kuu'iliyopo Magogoni kinasema kwamba hata baba mwenye nyumba ameshaanza kuitisha vikao mfululizo vya kiusalama vikiwahusisha na wakuu wetu wa 'magwanda'wakijadili ni kwa vipi wataepusha zahma hiyo.

    Chanzo kinadokeza kuwa hali ni tete hofu imetanda huku kikitanabaisha kuwa waongozaji wakuu wa sakata hilo la kutaka baba mwenye nyumba kuachia nyumba ifikapo mwezi April mmojawapo ni waziri mkubwa tu ambaye kwa sasa yupo nje ya nchi kikazi ila akiratibu kikamilifu mipango hiyo.

    Hali hii imepelekea hata sakata la Gongo la Mboto kutokuchukuliwa uzito na nguvu zote kuelekezwa kwenye zahma ya April.

    Nawakilisha.
     
  2. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mmhh! Sina uhakika si kazi yake hii ni yetu pepooz pawaaaaaaaaaaaa!
     
  3. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna waziri msafi kwenye serikari ya mkwere ambaye anaweza kuwashawishi wananchi kumuunga mkono ktk mageuzi ambayo yatakuwa ya uwongo.wananchi wanatambua kwa sasa na mkwere anaweza toka wakati wowote pale nguvu ya uma itakapochukua mkondo wake
     
Loading...