Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

some people are are crazy read this at your own risk.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Apr 16, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    some people are are crazy read this at your own
    risk....... Baba yetu uliye breweries, beer zako
    zitufikie. Bei yake iwe rahisi hapa kwa bar. Utupe
    chupa zetu za kila especially za kila Furahi day.
    Utusamehe sisi walevi kama unavyo samehe wasiolewa.
    Utufikishe nyumbani vyema. Kwj kuwa beer zote ni zako,
    wines na hata spirits, milele na milele. Natwaomba
    usamehe watu kama M#t*t^o. Amina ♥♥♥.
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Baba yetu uliye Breweries, bia zako zisifike, utupe pombe zetu za kila siku, utusamehe sisi tunaokunywa bia, kama nasi tuwasamehevyo wanaokunywa soda! Usitufanye tujenge mbali na bar, bali grocery kwa maana bia zote ni zako, killi, tusker na hata castle Amen.
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tra wataanza kudai kodi ya matangazo muda c mrefu
     
Loading...