Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Some of the Differences between Men and Women

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mamanalia, Oct 3, 2010.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1. No body is supposed to say "I want everything" except women
    2. When a man likes something, he will think what he will do to get that thing.
    3. When a woman likes something, she will figure out who (a man) she can get to give her that thing.
    4. When a woman loves a man, his dick is bigger enough to satisfy her no matter what.
    5. When a woman starts hating a man (her lover) the man's dick looks n seems small gradually to her.
    6.Women can not go backward in lifestyle.
    7. Men can not go backward sexually.
    8. Women don't like paying for expenditures; if they try paying for something, it won't last long, they like free good things.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Na utalia kweli,mimi ckugombelezei
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nGOJA WAKUSHUKIE KAMA MWEWE.... TENA WOS KAMA NAMUONA MIDA HII ANAVUTA PUMZI
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmh huu ni u research wa wapi tena:hand:
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwakweli no 3 imenichefua sana,yani kwa maana hiyo all women are dependant!aaaaaaaaaaargh,no way not realistic at all.Kwani research yako ulifanyia wapi au sample ilikuwa wa kwako mwenyewe?No to this:hand:
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    kwa kifupi I DISAGREE!

    imekaa kudharau wanawake kwa aina fulani.
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usibishane na ukweli bwana.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asibishane na ukweli upi? ukweli waujua weye?umeupata wap ukwel u?kwa mkeo?au ndvyo ulivyo?
    km demu wako sjui mkeo ni dependent pole sana ni yeye tu si woooooote..............mmh iyo ya 2 na 3 dah balaa si ya kweli ata kdg izo nyngine wala azipo apa dunian
    tabia ulizozisema hazipo kwa wanawake tu ata kwa wanaume tu its indvdual mata n nt gender issue
    ata wanaume wakimchoka mtu anaweza akasema aahh mwanamke gan yule ....yake mboooooooooooovu ina...........na matusi kibao whch is equivalent to namba 4 na 5 of yours
    wanawake si wategemez na ndiyo watengeneza uchumi wa kwanza nenda vijijini.........uone wanawake wanafayaje then bak to namba 2 of yrs......wanapata wanachotaka kwa kujituma na si kuwaomba wanaume vilaza (si wote)manake midume mingine inajua kula kulala na kutoka nje ya ndoa haijui watoto wamekula nini wala wanaendaje shule
    we bwana kuwa makin wakati unataka kuwadharau watu........NARUDIA TENA......IZI TABIA ZIPO KOTEKOTE SI KWA MWANAMKE SI KWA MWANAUME.......
    acha dharau mara moja la sivyo ntaanza kukunyanyulia vyuma if nt pushap n afta one wik i wl teach u alesson u wl never 4get.
    by mamanalia......naanza kulia mie cz umetukana watu labda haukujua........ndo nakufahamisha..........ndyo hayo ni matusi.period.
     
  9. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asavali umemwambia mamito Rose1980.:llama:
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    thax mumiee..yan awa wadudu wengine wanajifanya wanajua sana kutusi jinsia nyingine kidiplomasia.....!!!
    usikute yeye ndo akitaka kitu anaaangalia amwambie demu yupi amnunulie...akitaka suruali anaenda kwa joyce akitaka boksa anaenda kwa salome akitaka shat anaenda kwa magdalena aktaka tai anaenda kwa perpetua na viatu anaenda kwa joyce ....then anakuja apa na vijimaneno yake.......!!!!!!
    ebu mie nkanywe chai ..spend dharau wakati wasomi wengi nchini tz wamesoma kwa nguvu za kina mama sa yeye anajifanya ...au kazaliwa nw york kakulia paris chekechea washngton dc primary chuo paradise??
    ebu aende zake uko km alitaka kumtusi demu wake angemtusi chumban bt si kuwatusi wanawake woooooooooooooooooooooote!!!!!!
    bg up to ol mamaz!!!!!ol women!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Rose afadhali umempa bila chenga:tonguez:
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani msameheni hii ni copy&paste kutoka India chunguzeni kiingereza chenyewe.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    awe na adabu nxt tym
    afanye yote na aongee yote bt si kuwatusi wanawake.........!!!!!!!!!!!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Punguza hasira sis hapa kuna wine "grunburger" ya SA karibu unywe.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Wana Beijing mmesikia blah blah hizi?
     
  16. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe humu JF kuna mademu wengi!!!!:A S 13: Wengine nilikua sijawi kuwasikia
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rose umenigusa sana coz mama yangu alisota kwa ajili yangu,,,lkn pia inawezekana hata mamanalia amesotewa na mama yake ni basi tu tabia haina dawa!
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhali umeona ni :blah::blah::blah::blah::blah:
     
  19. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukweli kwa misingi ipi? na ur research imehalalishwa na institution gani? mpaka tuamini ni ukweli?
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lol,nacheka kwa huzuni tupu
     
Loading...