Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Some interesting and disappointing Quotes

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lukindo, Jun 27, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,973
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    habari wakuu wa jamvi.

    Sote tunajua kuwa mambo mengi yanaendelea na nimeona nichukue muda wenu kukumbushana baadhi ya nukuu za wakuu wetu.
    Nadhani ziko nyingi na zinaweza kutusaidia kukumbuka kama kweli wakuu wetu hufikiri sawasawa na kama wanakumbuka kutembea juu ya yale wayasemayo. Inasemekana kuwa mtu anayesema maneno asiyoweza kuyatenda "kutoishi kwake ni bora kuliko kuishi kwake".
    Haya wanajf, tuongezee zingine mnazozikumbuka tupime!

    Hizi ni baadhi:


    "No nation has the right to make decisions for another nation; no people for another people." -Julius Kambarage Nyerere

    "If real development is to take place, the people have to be involved." - Julius Kambarage Nyerere

    "anayetaka kula chura ale, anayetaka kula nguruwe na ale, anayetaka kula kuku….."- Alhaji Ali Hassani Mwini

    "My government is going to deal with all forms of corruption. White-collar corruption will be high on the list and we are going to plug all gaps that are being used by corrupt leaders (and) business people." -Jakaya Mrisho Kikwete

    "Mzee Mwinyi kakaa miaka 10 hakuyamaliza, Mzee Mkapa nae kakaa miaka 10 hakuyamaliza. Mie nimekaa miaka mitano hayakwisha na nitamaliza mitano hayataisha yote." -Jakaya Mrisho Kikwete

    "There shall be no peace without right for all" ... -Bob Marley.

    "Tanzania is politically the most influential country in this region right now." -Sec. Kissinger May 12, 1976

    "We are turning our backs to the West where the sun is setting and looking to the East where the sun is rising" ....Robert Mugabe

    "Poverty is not socialism. To be rich is glorious." -Deng Xiaoping
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    "Poverty is not socialism. To be rich is glorious." -Deng Xiaoping
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ondoa kwanza za Kikwete ndio tuendelee!
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,973
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    mkuu, nimejaribu kuwa moderate kidogo. Kuna baadhi hawajui alichowahi kusema na ikiwezekana tuongezee nyingine. Usijali lakini
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ''wanafunzi wanaopata mimba ni viherehere vyao'' Dr. Jakaya Mrisho kikwete
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ''Ari zaidi,nguvu zaidi na kasi zaidi'' Mh Dr. Jakaya Mrisho Kikwete,rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Mnataka kunipa barua ya nini? Kwani nini usichokijua kuhusu Richmond?"
    Lowasa akimpasha Kikwete kuhusu tuhuma za kutakiwa ajiuzuru uongozi CCM.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,973
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    "…awe na uwezo wa kuwaambia rafiki na maswaiba zake kuwa Ikulu ni mahali patakatifu na sio pango la walanguzi…" - Mwalimu


    "ukipanda mti utafaidi kivuli basi panda wa matunda ufaidi vyote" - Mheshimiwa mbunge wa kuteuliwa na JK Yusuph Makamba (yuko wapi siku hizi!!??)
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    "Ukitaka kula lazima ukubali kuliwa kwanza". Mh. Dr (heshima -Udom) Jakaya Kikwete

    "A king's wife should be beyond suspecision" mfalme wa italy
     
  10. P

    Penguine JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 60
    "anayetaka kula chura ale, anayetaka kula nguruwe na ale, anayetaka kula kuku….."- Alhaji Ali Hassani Mwini

    Nashindwa kujua kama Mzee alitoa maneno haya kuashiria Soko huria? Ulafi na ulaji holera? au uwezo wake wa kufikiri ulifikia hapo, kwa kweli sijajua. Hata hivyo namshukuru sana mtoa thread hii maana amenifanya niwapime viongozi wangu hata katika uwanja wa semi zao wa watu wao
     
  11. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    "there is no hidden place for the father of creation"-Bob marley
     
  12. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Winners fall, but they don't stay down. Dona Levine
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    “My government is going to deal with all forms of corruption. White-collar corruption will be high on the list and we are going to plug all gaps that are being used by corrupt leaders (and) business people.” -Jakaya Mrisho Kikwete

    I feel sorry kwa wote waliodhani hii kauli ilikuwa na uzito wowote. baadhi yetu tuliiona tangu mwanzo kuwa ilikuwa kauli gereshi na wala hatukutegemea chochote serious out of it. time has proven us right and jamaa sasa is a lughing stock ya aina yake. angekuwa mtu mzima kidogo angegeuka kuwa babu wa taifa. anyway, this is the most disappointing quote the Tanzanians will live and wish to forget
     
  14. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    za kikwete bora zibaki hapo hapo ili tujue katuweka katika kundi gani wananchi - the only way to solve a problem is face it.
     
Loading...