Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somalia: Submarines za wakubwa mbona haziji kula kazi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iga, Apr 15, 2009.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Apr 15, 2009
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Submarines za Uingereza, Marekani, Urusi, India, Uchina na NATO ziko wapi ? Mbona hazipangiwi zamu pale Somalia ili kumaliza mzizi wa fitina wa wateka nyara meli au mapairetii ?

    Hivi ni kweli askari wa wakubwa wakija pande hizi wanakuja kustarehe BIIIICHI ndani ya bahari na ndio maana wateka nyara wanawapiga harusi na chenga za maudhi ????
     
  2. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hakuna economic potential kubwa kwenye cost of east Africa ndio maana unaona wakubwa wamechukua muda kuja.
    America hawaingii mahala kama hakuna interest zao, pirates waliacha kucheza na meli za america tangu 1800s huko wakati walipochapwa kipindi hicho walikuwa ni wa Morroco, Algeria na wengine waishio kaskazini mwa Africa. Lakini sasa tutaona mabadiliko makubwa sana, lakini hata hivyo Marekani inawaangalia wasomali kwa karibu tangu kuangushwa kwa Black Hawk Down 1993
     
Loading...